หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 4
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 4
ระหว่างวันที่ 8 - 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   8 ต.ค. 2556   9 ต.ค. 2556   10 ต.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
3 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
4 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
7 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
9 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
10 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
11 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
12 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
14 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
15 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.2/2 10 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
2 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
3 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
4 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
5 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
6 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
7 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
8 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
9 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
10 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
11 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
12 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00
4 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00
5 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
2 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
3 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
4 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
5 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
6 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 09.00
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 10.00
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 09.00
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 10.00
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 09.00
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 10.00
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 09.00
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 10.00
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
22 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
23 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
24 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
25 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00
26 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
27 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00
28 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
29 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00
30 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
31 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00
32 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
33 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
2 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
3 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
4 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
5 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
6 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
7 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
8 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
9 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
10 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
11 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
12 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
13 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
14 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
15 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
16 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
17 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
18 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
19 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
20 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
21 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
22 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
23 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
24 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
25 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
26 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
27 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
28 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
29 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
30 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
32 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
33 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
34 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
35 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
36 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
37 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
38 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
39 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
40 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
41 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]