หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 4
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 4
ระหว่างวันที่ 8 - 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   8 ต.ค. 2556   9 ต.ค. 2556   10 ต.ค. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 8 ต.ค. 2556 09.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.3/1 9 ต.ค. 2556 09.00
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.3/2 8 ต.ค. 2556 09.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.1/1 8 ต.ค. 2556 09.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.1/1 9 ต.ค. 2556 09.00
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.1/2 8 ต.ค. 2556 09.00
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.3/3 8 ต.ค. 2556 09.00
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.4/2 9 ต.ค. 2556 09.00
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.4/2 8 ต.ค. 2556 09.00
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ห้องอนุบาล 1/1 8 ต.ค. 2556 09.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.2/2 9 ต.ค. 2556 09.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร1 ห้อง ป.2/2 8 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารลีลาวดี ห้อง ป.3/2 8 ต.ค. 2556 09.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.3/2 9 ต.ค. 2556 09.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารลีลาวดี ห้อง ป.3/1 8 ต.ค. 2556 09.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ หน้าอาคาร 9 ต.ค. 2556 09.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ หน้าอาคาร 9 ต.ค. 2556 09.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลญาริดา ห้อง คอมฯ 9 ต.ค. 2556 09.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารลีลาวดี ห้อง คอม 1 8 ต.ค. 2556 09.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารลีลาวดี ห้อง ป.6/2 8 ต.ค. 2556 09.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.6/2 9 ต.ค. 2556 09.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารลีลาวดี ห้อง ป.6/2 8 ต.ค. 2556 13.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.4/3 9 ต.ค. 2556 09.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.4/3 8 ต.ค. 2556 09.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 9 ต.ค. 2556 09.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 9 ต.ค. 2556 09.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/3 9 ต.ค. 2556 09.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/3 8 ต.ค. 2556 09.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 9 ต.ค. 2556 09.00
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ สนามฟุตบอล 8 ต.ค. 2556 09.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ สนามฟุตบอล 9 ต.ค. 2556 09.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ สนามฟุตบอล 9 ต.ค. 2556 09.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ สนามฟุตบอล 8 ต.ค. 2556 09.00
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ สนามฟุตบอล 8 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 10.30
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ หน้า สพป.อด.4 9 ต.ค. 2556 09.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ ห้องประชุมทองกวาว 9 ต.ค. 2556 09.00
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ ห้องประชุมทองกวาว 8 ต.ค. 2556 09.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 13.00
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 13.00
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 14.30
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 14.30
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 2 ห้อง ม.3/1 8 ต.ค. 2556 09.00
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 2 ห้อง ม.3/2 9 ต.ค. 2556 09.00
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 2 ห้อง ม.3/2 8 ต.ค. 2556 09.00
16 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 3 ห้อง ม.1/1 8 ต.ค. 2556 09.00
17 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 3 ห้อง ม.1/2 9 ต.ค. 2556 09.00
18 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 3 ห้อง ม.1/2 8 ต.ค. 2556 09.00
19 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 3 ห้อง ม.2/3 9 ต.ค. 2556 09.00
20 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 3 ห้อง ม.2/3 8 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ ข้างหอประชุม 9 ต.ค. 2556 09.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ ข้างหอประชุม 8 ต.ค. 2556 09.00
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ หน้าอาคาร 9 ต.ค. 2556 09.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนด้านหน้า 8 ต.ค. 2556 09.00
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 1 ห้อง ป.2/3 9 ต.ค. 2556 09.00
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 1 ห้อง ป.2/3 8 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 8 ต.ค. 2556 09.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 9 ต.ค. 2556 09.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 8 ต.ค. 2556 09.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/2 8 ต.ค. 2556 09.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/2 9 ต.ค. 2556 09.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/3 8 ต.ค. 2556 09.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 8 ต.ค. 2556 09.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 8 ต.ค. 2556 09.00
9 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00
10 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องประวัติศาสตร์ 8 ต.ค. 2556 09.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00
14 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00
16 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 09.00
17 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
18 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 09.00
19 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
20 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 09.00
21 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
22 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 09.00
23 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
24 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 09.00
25 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
26 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์
-
09.00
27 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
28 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 09.00
29 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
30 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 09.00
31 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
32 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์
-
09.00
33 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
34 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 09.00
35 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
36 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 10.00
37 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 10.00
38 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 10.00
39 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 10.00
40 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 9 ต.ค. 2556 10.00
41 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรีนาฎศิลป์ 8 ต.ค. 2556 10.00
42 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 9 ต.ค. 2556 13.00
43 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 8 ต.ค. 2556 13.00
44 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6 ไม่มีทีมแข่งขัน
-
45 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 1 9 ต.ค. 2556 15.00
46 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 9 ต.ค. 2556 09.00
47 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 8 ต.ค. 2556 09.00
48 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวท่ี 2 9 ต.ค. 2556 10.00
49 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 8 ต.ค. 2556 10.00
50 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 9 ต.ค. 2556 11.00
51 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 9 ต.ค. 2556 12.00
52 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 8 ต.ค. 2556 11.00
53 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 8 ต.ค. 2556 12.00
54 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวท่ี 2 9 ต.ค. 2556 13.00
55 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 8 ต.ค. 2556 13.00
56 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 9 ต.ค. 2556 14.00
57 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 2 8 ต.ค. 2556 14.00
58 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 9 ต.ค. 2556 09.00
59 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 8 ต.ค. 2556 09.00
60 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 9 ต.ค. 2556 10.00
61 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 8 ต.ค. 2556 10.00
62 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 9 ต.ค. 2556 11.00
63 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 8 ต.ค. 2556 11.00
64 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 9 ต.ค. 2556 12.00
65 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้องประชุมเมตาธรรม 8 ต.ค. 2556 12.00
66 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 9 ต.ค. 2556 14.00
67 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้องประชุมเมตาธรรม 8 ต.ค. 2556 14.00
68 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 9 ต.ค. 2556 09.00
69 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้องประชุมเมตาธรรม 8 ต.ค. 2556 09.00
70 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 9 ต.ค. 2556 10.30
71 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้องประชุมเมตาธรรม 8 ต.ค. 2556 10.30
72 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 9 ต.ค. 2556 14.00
73 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 9 ต.ค. 2556 15.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้า สพป. 9 ต.ค. 2556 09.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้า สพป. 9 ต.ค. 2556 09.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้า สพป. 9 ต.ค. 2556 09.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้า สพป. 9 ต.ค. 2556 09.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้า สพป. 9 ต.ค. 2556 09.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 เต็นท์ ถนนหน้าอาคาร 8 ต.ค. 2556 09.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ เต็นท์ข้างอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ เต็นท์ข้างอาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00
13 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคารอนุบาล ห้อง คอมฯ1 9 ต.ค. 2556 09.00
14 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ เต็นท์ข้างอาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00
15 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ เต็นท์ ข้างอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00
16 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ เต็นท์ข้างอาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00
17 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ เต็นท์ ข้างอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00
18 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 ลานโดม 9 ต.ค. 2556 09.00
19 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 ลานโดม 8 ต.ค. 2556 09.00
20 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง คอมฯ 2 9 ต.ค. 2556 09.00
21 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 2 ห้อง คอมฯ 2 8 ต.ค. 2556 09.00
22 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 3 ห้อง คอมฯ1 9 ต.ค. 2556 09.00
23 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง คอมฯ 9 ต.ค. 2556 09.00
24 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 2 ห้อง ทัศนศิลป์ 8 ต.ค. 2556 09.00
25 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.4/1 8 ต.ค. 2556 09.00
26 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร อบ. ห้อง คอมฯ 1 8 ต.ค. 2556 09.00
27 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง คอมฯ 2 8 ต.ค. 2556 09.00
28 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 9 ต.ค. 2556 09.00
29 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง คอมฯ 8 ต.ค. 2556 09.00
30 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 2 ห้อง คอมฯ 2 9 ต.ค. 2556 09.00
31 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00
32 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00
33 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00
34 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.1/2 8 ต.ค. 2556 09.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.1/2 9 ต.ค. 2556 09.00
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.1/3 8 ต.ค. 2556 09.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.2/1 8 ต.ค. 2556 09.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.1/3 9 ต.ค. 2556 09.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.2/2 8 ต.ค. 2556 09.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.2/1 9 ต.ค. 2556 09.00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.3/1 8 ต.ค. 2556 09.00
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.2/2 9 ต.ค. 2556 09.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.3/2 8 ต.ค. 2556 09.00
11 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.3/3 8 ต.ค. 2556 09.00
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคารอนุบาล ห้อง อ.3/1 9 ต.ค. 2556 09.00
13 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคารอนุบาล ห้อง อ.3/1 8 ต.ค. 2556 09.00
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร อนุบาล ห้อง อ.2/1 8 ต.ค. 2556 09.00
15 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.4/1 9 ต.ค. 2556 09.00
16 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อาคาร 4 ชั้น ห้อง ป.4/1 8 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ ใต้ร่มจามจุรีหน้าอาคาร 1 8 ต.ค. 2556 09.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ ใต้ร่มจามจุรี อาคาร 1 9 ต.ค. 2556 09.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ สวนป่า ข้างอาคาร 4 8 ต.ค. 2556 09.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.4/2 9 ต.ค. 2556 09.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.4/2 8 ต.ค. 2556 09.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ม.2/1 8 ต.ค. 2556 09.00
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1,2/2 9 ต.ค. 2556 09.00
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1,2/2 8 ต.ค. 2556 09.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.5/1 9 ต.ค. 2556 09.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.5/1 8 ต.ค. 2556 09.00
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.5/2 9 ต.ค. 2556 09.00
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.5/2 8 ต.ค. 2556 09.00
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.5/3 9 ต.ค. 2556 09.00
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.5/3 9 ต.ค. 2556 09.00
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.6/1 9 ต.ค. 2556 09.00
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 4 ห้อง ป.6/1 8 ต.ค. 2556 09.00
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 3 ห้อง ม.2/2 9 ต.ค. 2556 09.00
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อาคาร 3 ห้อง ม.2/2 8 ต.ค. 2556 09.00
19 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อัฒจรรย์สระว่ายน้ำ 9 ต.ค. 2556 09.00
20 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 โรงเรียนบริบาลภูมิเขตต์ อัฒจรรย์สระว่ายน้ำ 8 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวทีหอประชุม 8 ต.ค. 2556 13.00
2 724 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวทีหอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00
3 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวทีหอประชุม 8 ต.ค. 2556 13.00
4 726 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวทีหอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00
5 727 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวทีหอประชุม 8 ต.ค. 2556 13.00
6 728 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวทีหอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00
7 729 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวทีหอประชุม 8 ต.ค. 2556 13.00
8 730 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวทีหอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00
9 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 1 8 ต.ค. 2556 09.00
10 732 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอบ้านผือ เวที 1 9 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนศศิกานต์วิทยา เวทีหอประชุมชั้นอนุบาล 8 ต.ค. 2556 09.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อนุบาล 2/2 8 ต.ค. 2556 09.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนศศิกานต์วิทยา อนุบาล 3/2 8 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
2 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
5 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
6 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
7 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
8 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
9 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
10 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00
11 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
13 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
14 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
15 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง อบ.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.2/2 10 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
2 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
3 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
4 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
5 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
6 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00
7 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
8 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
9 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
10 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
11 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00
12 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 1 ห้อง ป.3/3 10 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00
2 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00
3 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00
4 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00
5 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ ห้องดนตรี/นาฎศิลป์ 10 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
2 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
3 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
4 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
5 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00
6 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 เวทีโดม 10 ต.ค. 2556 15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 10 ต.ค. 2556 09.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 09.00
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 10.00
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 09.00
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 10.00
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 09.00
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 10.00
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 09.00
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 10.00
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
22 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
23 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 11.00
24 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
25 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00
26 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
27 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00
28 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
29 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00
30 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
31 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00
32 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 13.00
33 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 4 หอประชุมเมตตาธรรม 10 ต.ค. 2556 14.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
2 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
3 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
4 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
5 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
6 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
7 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
8 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
9 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
10 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
11 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
12 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
13 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
14 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
15 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
16 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
17 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
18 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
19 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
20 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
21 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
22 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
23 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
24 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
25 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
26 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
27 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
28 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
29 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
30 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
32 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
33 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
34 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
35 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
36 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
37 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
38 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
39 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
40 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
41 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]