หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน


งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 4
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 4
ระหว่างวันที่ 8 - 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา หมายเหตุ
1 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
-
2 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
-
3 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
-
4 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
-
5 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00
-
6 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
7 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
8 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
9 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
10 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
11 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
12 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
13 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
14 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
15 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
16 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
17 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
18 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
19 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
20 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
21 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
22 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
23 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
24 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
25 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 อาคารโดม 10 ต.ค. 2556 09.00
-
26 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
-
27 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
-
28 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
-
29 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
-
30 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
-
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 4 ห้อง ICT 10 ต.ค. 2556 09.00
-
32 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-
33 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-
34 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-
35 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-
36 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-
37 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-
38 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-
39 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-
40 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-
41 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลบ้านผือพิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00
-


ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]