หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานมหกรรมเปิดโลกวิชาการสานพลัง สพป.อด.2 ครั้งที่ 10 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2
อำเภอประจักษ์ศิลปาคม
ระหว่าง วันที่ 9 -10 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   30 ก.ย. 2556   1 ต.ค. 2556   2 ต.ค. 2556   3 ต.ค. 2556   7 ต.ค. 2556   8 ต.ค. 2556   9 ต.ค. 2556   10 ต.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 3 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารใหม่ ห้อง ผาแดง 3 ต.ค. 2556 09.00-11.00
2 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารใหม่ ห้อง ผาแดง 3 ต.ค. 2556 09.00-11.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
2 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
3 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
4 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
5 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
6 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-1200
2 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
6 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
7 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
8 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
9 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
10 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
11 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
12 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
13 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
14 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
15 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
16 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
17 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
18 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
19 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
20 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
21 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
22 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]