หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานมหกรรมเปิดโลกวิชาการสานพลัง สพป.อด.2 ครั้งที่ 10 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2
อำเภอประจักษ์ศิลปาคม
ระหว่าง วันที่ 9 -10 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   30 ก.ย. 2556   1 ต.ค. 2556   2 ต.ค. 2556   3 ต.ค. 2556   7 ต.ค. 2556   8 ต.ค. 2556   9 ต.ค. 2556   10 ต.ค. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ผอ. ห้อง ห้อง ผอ. 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ผอ. ห้อง ห้อง ผอ. 9 ต.ค. 2556 13.00 - 16.00
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ผอ. ห้อง ห้อง ผอ. 10 ต.ค. 2556 09.00 - 12.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ป.1 ห้อง ห้อง ป.1 9 ต.ค. 2556 09.00 - 12.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ป.1 ห้อง ห้อง ป.1 9 ต.ค. 2556 13.00 - 16.00
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ห้อง ป.1 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ห้อง อนุบาล 1 9 ต.ค. 2556 09.00 - 12.00
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ห้องอนุบาล 1 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง อนุบาล 1 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ห้อง ป.6 10 ต.ค. 2556 09.00-16.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ห้อง ป.2 ,ห้องอนุบาล 2 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ห้อง ป.2 , ห้องอนุบาล 2 10 ต.ค. 2556 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร สปช 104/26 พิเศษ ห้อง ม.2 9 ต.ค. 2556 09.30 - 11.30
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร สปช 104/26 พิเศษ ห้อง ม.1 9 ต.ค. 2556 09.30 - 11.30
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคารสพช 104/26 พิเศษ ห้อง ม.2 10 ต.ค. 2556 09.30 - 11.30
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเมืองปัง .อาคาร สปช 104/26 พิเศษ ชั้น ใต้ถุนอาคาร ห้อง ใต้ถุนอาคาร 9 ต.ค. 2556 09.30 - 15.30
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร สปช 104/26 พิเศษ ชั้น ใต้ถุนอาคาร ห้อง ใต้ถุนอาคาร 10 ต.ค. 2556 09.30 - 15.30
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร สปช 104/26 พิเศษ ชั้น ใต้ถุนอาคาร ห้อง ใต้ถุนอาคาร 9 ต.ค. 2556 09.30 - 15.30
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร สปช 104/26 พิเศษ ชั้น ใต้ถุนอาคาร ห้อง ใต้ถุนอาคาร 10 ต.ค. 2556 09.30 - 15.30
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร สปช 104/26 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 9 ต.ค. 2556 09.30 - 12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร สปช 104/26 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2556 09.30 - 12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร ป1 ซ. ห้อง ป.3 9 ต.ค. 2556 09.30 - 11.30
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร ป1 ซ. ห้อง ป.4 9 ต.ค. 2556 09.30 - 11.30
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคาร ป1 ซ. ห้อง ป.3 10 ต.ค. 2556 09.30 - 11.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า อาคาร1 ห้อง ห้องปฏิบัติการทางวิทยาศาสตร์ 9 ต.ค. 2556 09.00-12.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า อาคาร 1 ห้อง ห้องปฏิบัติการทางวิทยาศาสตร์ 10 ต.ค. 2556 09.00-12.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า อาคาร 2 ห้อง ชั้นล่าง(ใต้ถุนโล่ง) 9 ต.ค. 2556 09.00-16.30
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า อาคาร 2 ห้อง ชั้นล่าง (ใต้ถุนโล่ง) 10 ต.ค. 2556 09.00-16.30
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า เต็นท์ สนามบาสเกตบอล ห้อง เต็นท์ สนามบาสเกตบอล 9 ต.ค. 2556 09.00-16.30
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า เต็นท์ สนามบาสเกตบอล ห้อง เต็นท์ สนามบาสเกตบอล 10 ต.ค. 2556 09.00-16.30
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00-16.30
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 10 ต.ค. 2556 09.00-16.30
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า เต็นท์ สนามวอลเลย์บอล ห้อง เต็นท์ สนามวอลเลย์บอล 9 ต.ค. 2556 09.00-16.30
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองลุมพุกหญ้าม้า เต็นท์ สนามวอลเลย์บอล ห้อง เต็นท์ สนามวอลเลย์บอล 10 ต.ค. 2556 09.00-16.30
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคม อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2556 09.00-16.30
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคม อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2556 09.00-16.30
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคม อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2556 09.00-16.30
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคม อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00-16.30
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคม อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09-00-16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 10 ต.ค. 2556 09.00-16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 10 ต.ค. 2556 09.00-16.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09-00-16.00
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 10 ต.ค. 2556 09-00-16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09-00-16.00
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 10 ต.ค. 2556 09.00-16.00
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09-00-16.00
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 10 ต.ค. 2556 09-00-16.00
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09-00-16.00
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 10 ต.ค. 2556 09.00-16.00
16 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
17 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09-00-16.00
18 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 10 ต.ค. 2556 09.00-16.00
19 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
20 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 10 ต.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโพนทอง ห้องประชุม ชั้น ป.1-ป.6 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพนทอง ห้องประชุม ชั้น ม.1-ม.3 10 ต.ค. 2556 09.00-16.00
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโพนทอง ใต้ถุนอาคาร ชั้น ป.1-ป.6 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพนทอง ใต้ถุนอาคาร ชั้น ม.1-ม.3 10 ต.ค. 2556 09.00-16.00
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโพนทอง อาคาร 1 ชั้น 2 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00.
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพนทอง อาคาร 1 ชั้น 2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 1 ห้อง ป.1และห้องป.3 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 1 ห้อง ป.1และห้อง ป.3 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 1 ห้อง ป.1และห้อง ป.3 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 1 ห้อง ป.2 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 1 ห้อง ป.2 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 1 ห้อง ป.2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คณิตศาสตร์ 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คณิตศาสตร์ 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 1 ห้อง อนุบาล 1-2 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 1 ห้อง อนุบาล 1-2 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 1 ห้อง อนุบาล 1-2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คณิตศาสตร์ 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารศิลปะ ห้อง ศิลปะ และห้องสังคม 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
14 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารศิลปะ ห้อง ศิลปะ และห้องสังคม 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารศิลปะ ห้อง ศิลปะ และห้องสังคม 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
16 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
18 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
19 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
20 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
21 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
22 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
23 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
24 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
25 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
26 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
27 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
28 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
29 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
30 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
31 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
32 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
33 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
34 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง วิทยาศาสตร์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
35 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง วิทยาศาสตร์ 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
36 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
37 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
38 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
39 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
40 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
41 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
42 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง คหกรรม 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
43 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน อาคาร 3 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
44 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
45 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
46 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ สนามเปตอง 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
47 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ สนามเปตอง 10 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
48 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ สนามเปตอง 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
49 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ สนามเปตอง 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
50 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ เวทีขับร้องเพลงไทยสากล 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
51 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ เวทีขับร้องเพลงไทยสากล 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
52 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ เวทีขับร้องเพลงไทยสากล 10 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
53 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ เวทีขับร้องเพลงไทยสากล 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
54 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ โรงอาหาร 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
55 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
56 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ โรงอาหาร 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
57 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ โรงอาหาร 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
58 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง ปฏิบัติการทางภาษา 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
59 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 10 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
60 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง ปฏิบัติการทางภาษา 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
61 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคาร 3 ห้อง ปฏิบัติการทางภาษา 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
62 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ เวทีขับขานประสานเสียง 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
63 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ เวทีขับขานประสานเสียง 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
64 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
65 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
66 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
67 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
68 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
69 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
70 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
71 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
72 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
73 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ อาคารหอประชุม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาม่วง อาคารเอนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาม่วง 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนาม่วง 9 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนาม่วง 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม อาคารเอนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม ใต้ถุนอาคาร 3 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน 9 ต.ค. 2556 09.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยสามพาดหนองแกสหราษฎร์พัฒนา 9 ต.ค. 2556 09.00-11.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน 10 ต.ค. 2556 09.00 ขึ้นไป
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยสามพาดหนองแกสหราษฎร์พัฒนา 10 ต.ค. 2556 09.00-11.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน อาคารดอกจาน3 ห้อง ภาษาไทย 30 ก.ย. 2556 09.00-12.00
14 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
15 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน 10 ต.ค. 2556 09.00 ขึ้นไป
16 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
17 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
18 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
19 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลประจักษ์ศิลปาคม 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
20 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง ภาษาอังกฤษ 30 ก.ย. 2556 09.00-14.00
21 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง คณิตศาสตร์ 1 ต.ค. 2556 09.00-12.00
22 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง CL20 30 ก.ย. 2556 09.00-12.00
23 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง วิทยาศาสตร์ประถม 30 ก.ย. 2556 09.00-11.00
24 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง วิทยาศาสตร์มัธยม 1 ต.ค. 2556 09.00
25 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง วิทยาศาสตร์ประถม 1 ต.ค. 2556 09.00-14.00
26 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง CL20 1 ต.ค. 2556 13.00-16.00
27 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง ภาษาอังกฤษ 1 ต.ค. 2556 09.00-14.00
28 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง CL20 1 ต.ค. 2556 09.00-12.00
29 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง ภาษาไทย 1 ต.ค. 2556 09.00-12.00
30 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง คณิตศาสตร์ 30 ก.ย. 2556 09.00-12.00
31 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง วิทยาศาสตร์มัธยม 30 ก.ย. 2556 09.00-12.00
32 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง วิทยาศาสตร์มัธยม 1 ต.ค. 2556 09.00-12.00
33 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง วิทยาศาสตร์มัธยม 30 ก.ย. 2556 13.00-16.00
34 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ดอกจาน3 ห้อง วิทยาศาสตร์มัธยม 1 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนโนนสา ห้องอนุบาล1 ชั้น -ป.1-ป.3 ห้อง -ห้องอนุบาล1 9 ต.ค. 2556 08.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนโนนสา ห้องอนุบาล1 ชั้น ป.4-ป.6 ห้อง ห้องอนุบาล1 10 ต.ค. 2556 08.00
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนโนนสา ห้องอนุบาล1 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องอนุบาล1 9 ต.ค. 2556 13.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.4 ชั้น ป.1-ป.3 ห้อง ห้องชั้น ป.4 9 ต.ค. 2556 08.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.4 ชั้น ป.4-ป.6 ห้อง ห้องชั้น ป.4 10 ต.ค. 2556 08.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.4 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องชั้น ป.4 9 ต.ค. 2556 13.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนโนนสา ห้องอนุบาล2 ชั้น ป.4-ป.6 ห้อง ห้องอนุบาล2 9 ต.ค. 2556 08.00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนโนนสา ห้องอนุบาล2 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องอนุบาล2 10 ต.ค. 2556 08.00
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.1 ชั้น ป.4-ป.6 ห้อง ห้องชั้น ป.1 9 ต.ค. 2556 08.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.1 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องชั้น ป.1 10 ต.ค. 2556 08.00
11 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนโนนสา หอประชุมอาคารอเนกประสงค์ ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง หอประชุมอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 08.00
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.3 ชั้น ป.4-ป.6 ห้อง ห้องชั้น ป.3 9 ต.ค. 2556 08.00
13 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.3 ชั้น ป.1-ม.3 ห้อง ห้องชั้น ป.3 10 ต.ค. 2556 08.00
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.2 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องชั้น ป.2 9 ต.ค. 2556 08.00
15 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.5 ชั้น ป.4-ป.6 ห้อง ห้องชั้น ป.5 9 ต.ค. 2556 08.00
16 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.5 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องชั้น ป.5 10 ต.ค. 2556 08.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ บริเวณสนามตรงข้ามอาคาร 3 9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 22
09.00-16.00 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ บริเวณสนามตรงข้ามอาคาร 3 9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 13
13.00-16.00 น.
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ บริเวณสนามตรงข้ามอาคาร 3 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00 น.
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 9 ต.ค. 2556 09.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 10 ต.ค. 2556 09.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ 10 ต.ค. 2556 09.00
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนสะอาดนามูล อาคาร 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสะอาดนามูล อาคาร 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 10 ต.ค. 2556 09.00 -16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนสะอาดนามูล หอประชุม ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนสะอาดนามูล หอประชุม ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.6 ชั้น ป.1-ป.6 ห้อง ห้องชั้น ป.6 9 ต.ค. 2556 08.00
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนโนนสา ห้องชั้น ป.6 ชั้น ม.1-ม.3 ห้อง ห้องชั้น ป.6 10 ต.ค. 2556 08.00
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคารอนุบาล ห้อง ห้องอนุบาล 1 9 ต.ค. 2556 09.30 - 12.00
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคารอนุบาล ห้อง ห้องอนุบาล 1 10 ต.ค. 2556 09.30 - 12.00
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ห้อง ป.3 , ห้อง ป.4 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนสะอาดนามูล ห้อง ห้อง ป.3 , ห้อง ป.4 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคารอนุบาล ห้อง ห้องอนุบาล 2 9 ต.ค. 2556 09.30 - 10.30
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเมืองปัง อาคารอนุบาล ห้อง ห้องอนุบาล 2 10 ต.ค. 2556 09.30 - 10.30
19 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6
-
20 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ห้องเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 724 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ห้องเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ห้องเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 726 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ห้องเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 727 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ห้องเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 728 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ห้องเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 729 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ห้องเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 730 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน ห้องเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน เวทีกลาง 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 732 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอุ่มจาน เวทีกลาง 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนเชียงกรม อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00-16.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนเชียงกรม อาคาร 1 ชั้น 1 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนเชียงกรม อาคาร 1 ชั้น 2 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
2 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
3 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
4 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
5 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
7 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
9 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
10 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
11 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารใหม่ ห้อง ผาแดง 2 ต.ค. 2556 09.00-11.00
12 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารใหม่ ห้อง ผาแดง 2 ต.ค. 2556 09.00-11.00
13 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง ผาแดง 2 ต.ค. 2556 09.00-11.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารใหม่ ห้อง ผาแดง 2 ต.ค. 2556 09.00-11.00
15 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารใหม่ ห้อง ผาแดง 2 ต.ค. 2556 09.00-11.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารใหม่ ห้อง ผาแดง 3 ต.ค. 2556 09.00-11.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารใหม่ ห้อง ผาแดง 3 ต.ค. 2556 09.00-11.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
2 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
3 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
4 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
5 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
6 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
7 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
8 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
9 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
10 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
11 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30
12 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) 2 ต.ค. 2556 09.00-10.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารด้านหลังห้องประชุมร่วมคิด ห้อง หอประชุมเล็ก 2 ต.ค. 2556 13.00-14.00
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารด้านหลังห้องประชุมร่วมคิด ห้อง หอประชุมเล็ก 2 ต.ค. 2556 13.00-14.00
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารด้านหลังห้องประชุมร่วมคิด ห้อง ห้องประชุมเล็ก 2 ต.ค. 2556 13.00-14.00
4 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารด้านหลังห้องประชุมร่วมมคิด ห้อง หอประชุมเล็ก 2 ต.ค. 2556 13.00-14.00
5 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 อาคารด้านหลังห้องประชุมร่วมคิด ห้อง หอประชุมเล็ก 2 ต.ค. 2556 13.00-14.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
2 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
3 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
4 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
5 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
6 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวลทีกลาง 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประขุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-1200
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
22 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
23 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
24 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00
25 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00
26 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00
27 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00
28 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00
29 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00
30 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00
31 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00
32 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00
33 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สพป.อุดรธานี เขต 2 ห้องประชุมร่วมคิด ห้อง เวทีกลาง 2 ต.ค. 2556 14.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลังหอประชุม 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลังหอประชุม 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลังหอประชุม 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
8 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
9 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
11 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
12 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
13 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
14 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
15 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
16 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
17 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
18 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
19 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
20 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
21 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 3 ต.ค. 2556 13.00-15.00
22 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
23 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
24 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
25 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 2 ต.ค. 2556 09.00-12.00
26 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
27 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
28 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
29 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
30 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) อาคารจามจุรี 3 ต.ค. 2556 09.00-12.00
32 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
33 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
34 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
35 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
36 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหน้า 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
37 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
38 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
39 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
40 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00
41 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดงเมือง(ดงเมืองวิทยา) หอประชุม ห้อง ด้านหลัง 2 ต.ค. 2556 13.00-15.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]