หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3
ระหว่าง วันที่9-11 เดือน ตุลาคม 2556

[ ทั้งหมด   9 ต.ค. 2556   10 ต.ค. 2556   11 ต.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี ชั้น 2 ห้อง ม.3 / ห้อง Tablet 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.6 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1 / ป.2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 1 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.4 / ป.5 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 741 การอ่านร้อยแก้ว ป.3 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทย์ฯ / ห้อง Sound lab 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 742 การอ่านร้อยกรอง ป.4 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทย์ฯ / ห้อง Sound lab 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 1 ห้อง computer 1 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 3 ห้อง ห้องวิทย์ฯ1-2 และ ห้อง ม.2 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 2 ด้านหลังภายในห้องประชุม 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 2 ด้านข้างห้องประชุม ฝั่งตรงข้าม รร.เทศบาล 2 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 , ป.5/2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 1 ห้อง computer 2 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 , ป.5/5 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/3 และห้องสังคม 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 , ป.6/2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมพระวิภาคย์ 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนามชัย สนามตะกร้อ 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนามชัย อาคาร 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนามชัย อาคาร 1 ชั้น 2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 และ ป.1/2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 และ ป.2/2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 และ ป.1/2 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 และ ป.2/2 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
5 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
16 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
17 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
18 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ทิศเหนือสนามฟุตบอล ห้อง เวที 2 สนามฟุตบอล 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
19 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ทิศเหนือสนามฟุตบอล ห้อง เวที 2 สนามฟุตบอล 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
20 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ทิศเหนือสนามฟุตบอล ห้อง เวที 2 สนามฟุตบอล 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
21 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ทิศเหนือสนามฟุตบอล ห้อง เวที 2 สนามฟุตบอล 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
22 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ลานกีฬา ห้อง เวที 1 สนามวอลเลย์บอล 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
23 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ลานกีฬา ห้อง เวที 1 สนามวอลเลย์บอล 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
24 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ลานกีฬา ห้อง เวที 1 สนามวอลเลย์บอล 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
25 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ลานกีฬา ห้อง เวที 1 สนามวอลเลย์บอล 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
26 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมธรรมมาภิบาล 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
27 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมธรรมมาภิบาล 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
28 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
29 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
30 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
31 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
32 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมธรรมมาภิบาล 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
33 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมธรรมมาภิบาล 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์อาชีพ 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ห้อง โซน 1 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ห้อง โซน 2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 3 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 2 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
7 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ห้อง โซน 1 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ห้อง โซน 2 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 3 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร อาคาร 2 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 2405 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-12.00
11 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร อาคาร 1 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 1305 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-14.00
12 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร อาคาร 1 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 1305 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6/3 , ป.6/4 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ห้อง ห้องประชุมพระวิภาคย์ 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6/5 และ ห้อง Eric 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6/5 และ ห้อง Eric 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6/5 และ ห้อง Eric 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 , ม.3/2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
8 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 , ม.3/2 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนามชัย สนามฟุตบอล 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนามชัย อาคาร 1 ชั้น 2 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนามชัย อาคาร 2 ชั้น 1 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 1-2 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนามชัย อาคาร 2 ชั้น 2 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 , ม.1/2 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3/1,3/2 11 ต.ค. 2556 09.00-12.00
8 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3/1,3/2 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 3-4 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 4/1 11 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 734 เกมการศึกษา ปฐมวัย โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคารอนุบาล 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 735 วาดภาพระบานสีด้วยสีชอล์ค ปฐมวัย โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร 11 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ เวที ข้างอาคาร 1 ชั้น ชั้น1 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.3 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.1 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
3 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ห้อง ป.2 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
4 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.2 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
5 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
6 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ชั้น ชั้น1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
7 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
8 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ชั้น ชั้น1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]