หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3
ระหว่าง วันที่9-11 เดือน ตุลาคม 2556

[ ทั้งหมด   9 ต.ค. 2556   10 ต.ค. 2556   11 ต.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3 / ห้อง Tablet 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3 / ห้อง Tablet 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
3 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.6 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.6 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
5 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.3 / ห้องกิจกรรม ป.1-3 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.3 / ห้องกิจกรรม ป.1-3 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
7 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.4 / ป.5 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 736 การคัดลายมือ ป.1 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.4 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
9 737 การคัดลายมือ ป.2 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.5 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 738 การเล่าเรื่องประกอบภาพ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 1 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 739 การอ่านร้อยแก้ว ป.1 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทย์ฯ / ห้อง Sound lab 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
12 740 การอ่านร้อยแก้ว ป.2 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทย์ฯ / ห้อง Sound lab 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
13 743 การอ่านร้อยกรอง ป.5 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1 / ป.2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
14 744 การอ่านร้อยกรอง ป.6 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1 / ป.2 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 1 ห้อง computer 1 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 748 ทักษะคณิตศาสตร์ ป.5 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.2/2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
9 746 ทักษะคณิตศาสตร์ ป.2 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 747 ทักษะคณิตศาสตร์ ป.4 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 745 ทักษะคณิตศาสตร์ ป.1 ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 3 ห้อง ห้องวิทย์ฯ1-2 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 1 ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.2/4 และ 2/5 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 2 ห้อง ห้องประชุม 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 2 ห้อง ห้องประชุม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
6 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 และ ป.1/6 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 และ ป.1/6 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 2 ด้านหลังภายในห้องประชุม 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
9 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 2 ด้านหลังภายในห้องประชุม 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 2 ด้านข้างห้องประชุม ฝั่งตรงข้าม รร.เทศบาล 2 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 749 ตอบปัญหาวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 , ป.5/2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 , ป.5/2 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 และ ป.1/4 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 1 ห้อง computer 2 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 , ป.5/5 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
10 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 , ป.6/2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 , ป.6/2 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
12 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมพระวิภาคย์ 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 750 ความเป็นเลิศทางสังคม ป.1-ป.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 , ป.5/5 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
14 751 ความเป็นเลิศทางสังคม ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 , ป.5/5 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสนามชัย สนามตะกร้อ 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสนามชัย อาคาร 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสนามชัย อาคาร 1 ชั้น 2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.6 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.6 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
10 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 และ ป.1/2 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
11 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 และ ป.2/2 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
12 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
18 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
19 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
20 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
21 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 3 ชั้น 2 ห้อง ดนตรี 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
22 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ลานกีฬา ห้อง เวที 1 สนามวอลเลย์บอล 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
23 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ลานกีฬา ห้อง เวที 1 สนามวอลเลย์บอล 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
24 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ทิศเหนือสนามฟุตบอล ห้อง เวที 2 สนามฟุตบอล 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
25 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ทิศเหนือสนามฟุตบอล ห้อง เวที 2 สนามฟุตบอล 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
26 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมแก่งสะพือ 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
27 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมแก่งสะพือ 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
28 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
29 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) ห้องประชุมใหญ่ ห้อง โซน 1 หน้าเวที 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์อาชีพ 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ห้อง โซน 1 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ห้อง โซน 2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 2 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 2 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
6 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 3 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
7 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร อาคาร 1 ชั้น ชั้น 3 ห้อง 1305 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 19
13.00-16.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ห้อง โซน 1 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ห้อง โซน 2 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
10 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคารศูนย์กีฬา ห้อง โซน 3 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร อาคาร 2 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 2405 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-14.00
12 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร อาคาร 1 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 1305 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-11.00
13 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร อาคาร 2 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 2405 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-14.00
14 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ห้อง ลานด้านหลังอาคาร 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ห้อง ลานด้านหลังอาคาร 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ห้อง ลานด้านหลังอาคาร 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ห้อง ลานด้านหลังอาคาร 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6/3 , ป.6/4 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 , ม.1/2 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ป.6/5 และ ห้อง Eric 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 , ม.3/2 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสนามชัย สนามวอลเลย์บอล 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสนามชัย สนามฟุตบอล 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสนามชัย อาคาร 1 ชั้น 2 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 1-2 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสนามชัย อาคาร 2 ชั้น 2 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนพิบูลมังสาหาร(วิภาคย์วิทยากร) อาคารพระวิภาคย์ 4 ชั้น 3 ห้อง ม.2 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโพธิ์ศรี อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 3-4 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 4/1 10 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมธรรมมาภิบาล 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
2 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมธรรมมาภิบาล 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
3 727 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมธรรมมาภิบาล 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 729 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมธรรมมาภิบาล 10 ต.ค. 2556 13.00-16.00
5 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 ห้องประชุมธรรมมาภิบาล 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคารอนุบาล 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร อาคารอนุบาล 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนเทศบาล2 พิบูลวิทยาคาร 10 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ ชั้น ชั้น1 ห้อง อนุบาล 2 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ ชั้น ชั้น1 ห้อง อนุบาล 2 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ ชั้น ชั้น1 ห้อง อนุบาล 2 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
4 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ ชั้น ชั้น1 ห้อง อนุบาล 2 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
5 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ ชั้น ชั้น1 ห้อง อนุบาล 2 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
6 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ ชั้น ชั้น1 ห้อง อนุบาล 1 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
7 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ ชั้น ชั้น1 ห้อง อนุบาล 1 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
8 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.5 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 เป้นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.4 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.4 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
3 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.4 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
4 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.4 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.6 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.6 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.3 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.2 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.3 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.3 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.2 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 10
09.00-12.00
6 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.2 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
7 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง ป.3 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
8 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ เวที ข้างอาคาร 1 ชั้น ชั้น1 ห้อง เวที 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
9 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ เวที ข้างอาคาร 1 ชั้น ชั้น1 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
10 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ เวที ข้างอาคาร 1 ชั้น ชั้น1 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
11 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ เวที ข้างอาคาร 1 ชั้น ชั้น1 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
13.00-16.00
12 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ เวที ข้างอาคาร 1 ชั้น ชั้น1 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.5 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
13.00-16.00
2 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.5 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 2
13.00-16.00
3 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.6 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00
4 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านสะพือท่าค้อ อาคาร 2 ห้อง ป.6 10 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]