หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 24-27 เดือน กันยายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   24 ก.ย. 2556   25 ก.ย. 2556   26 ก.ย. 2556   27 ก.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 25 ก.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม 1 ชั้น 1-2 ห้อง ป.1/1-1/5 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 2 ชั้น 1-2 ห้อง ป.2/1-2/5 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม 1 ชั้น 3 ห้อง ป.1/8 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 3 ชั้น 1 ห้อง ป.3/1 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 3 ชั้น 1 ห้อง ป.3/2-3/3 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/4-3/6 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 3 ชั้น 1 ห้อง ป.3/2-3/3 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 7 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 7 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมอุบลวิทย์ 1 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 7 ชั้น 2 ห้อง E-Classroom 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
4 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมสำนักงานบริหาร ชั้น 2 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารเอนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556 11.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารเอนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556 11.00
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร โรงอาหาร 2 25 ก.ย. 2556 09.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 25 ก.ย. 2556 09.00
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารเอนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556 09.00
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ม.1/1,ม.3/2 25 ก.ย. 2556 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 และ 2 ห้อง ห้องที่ 1 ถึง ห้องที่ 6 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
2 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 และ 2 ห้อง ห้องที่ 1 ถึง ห้องที่ 6 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องที่ 1 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
4 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องที่ 1 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 10
13.00-16.00
5 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
6 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
7 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
8 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
9 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
10 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
11 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
12 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
13 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
14 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
15 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
16 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
17 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
18 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
19 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
20 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
21 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
22 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
23 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
24 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
25 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
26 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
27 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
28 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
29 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
30 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
31 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
32 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
33 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
34 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
35 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
36 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
37 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
38 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
39 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
40 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
41 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 10.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 3 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.00-12.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 2 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.00-11.00
3 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า สนามหญ้า 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า สนามหญ้า 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า ห้องประชุมใหญ่ 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคาร 78 ปี 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า ห้องสมุด 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารด้ามทอง ชั้น 2 ห้อง E-Classroom 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารด้ามทอง ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการทางวิทยาศาสตร์ 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-10.30
2 724 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 8 - 10
11.00-12.00
3 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
13.00-14.30
4 726 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 7 - 10
14.30-15.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
12 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
13 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
14 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
15 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
16 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
17 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
18 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
19 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
20 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
21 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
22 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
23 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
24 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
25 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
6 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
7 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
8 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
9 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
10 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]