หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 24-27 เดือน กันยายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   24 ก.ย. 2556   25 ก.ย. 2556   26 ก.ย. 2556   27 ก.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 24 ก.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/5 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2,3 ห้อง ป.2/1- ป.2/7 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3,4 ห้อง ป.3/1- ป.3/7 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/6,ป.5/7 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/6 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมศรีอุบลรัตน์ 2 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชมังคลา ชั้น 2,3 ห้อง ป.4/1-ป.4/5 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.4/6 - ป.4/7 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 24 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมสำนักงานบริหาร ชั้น 2 24 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 1 และ ห้องที่ 2 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 49
09.00-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 1 และ ห้องที่ 2 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 55
13.00-16.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 3 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-12.00
4 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 3 24 ก.ย. 2556 13.00-16.00
5 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องที่ 4 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 3 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-14.00
2 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
3 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 2 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
4 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ศาลาคุณหญิงตุ่น 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - เป็นต้นไป
5 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 3 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-14.00
6 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 3 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-14.00
7 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 2 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 19
13.00-16.00
8 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
9 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 24 ก.ย. 2556 09.00 - 12.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 24 ก.ย. 2556 13.00 - 16.00
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 3/3 (P210) 24 ก.ย. 2556 13.00 - 16.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/2 (P202) 24 ก.ย. 2556 09.00 - 12.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/2 (P202) 24 ก.ย. 2556 13.00 - 16.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/1 (P201) 24 ก.ย. 2556 09.00 - 12.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องสื่อ (P204) 24 ก.ย. 2556 09.00 - 12.00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องสื่อ (P204) 24 ก.ย. 2556 13.00 - 16.00
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/3 (P205) 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/3 (P205) 24 ก.ย. 2556 13.00-16.00
11 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง เวที ห้องแต่งตัว ห้องปฐมวัยปีที่ 1/3 (P107) 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 3/3 (P210) 24 ก.ย. 2556 09.00-10.00
13 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 3/3 (P210) 24 ก.ย. 2556 10.00-12.00
14 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 1/4 (P206) 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
15 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ปฐมวัยปีที่ 1/4 (P206) 24 ก.ย. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
2 732 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 4 - 6
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล อุบลราชธานี ห้องกิจกรรม แผนกปฐมวัย ชั้น 1 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล อุบลราชธานี อาคารลัมแบรต์ เดอ ลาม๊อต ชั้น ชั้น 1,ชั้น 2,ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล อุบลราชธานี อาคารแผนกปฐมวัย ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
6 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
7 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
8 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
9 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
10 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
11 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
12 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
13 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
15 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
6 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
7 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
8 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
9 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
10 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
11 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
12 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
6 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
7 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
8 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
6 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
7 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
8 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
9 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
10 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
11 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
12 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
14 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
15 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
16 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
17 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]