หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 24-27 เดือน กันยายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   24 ก.ย. 2556   25 ก.ย. 2556   26 ก.ย. 2556   27 ก.ย. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/5 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2,3 ห้อง ป.2/1- ป.2/7 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3,4 ห้อง ป.3/1- ป.3/7 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/6,ป.5/7 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/6 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมศรีอุบลรัตน์ 2 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชมังคลา ชั้น 2,3 ห้อง ป.4/1-ป.4/5 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.4/6 - ป.4/7 24 ก.ย. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม 1 ชั้น 1-2 ห้อง ป.1/1-1/5 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 2 ชั้น 1-2 ห้อง ป.2/1-2/5 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม 1 ชั้น 3 ห้อง ป.1/8 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 3 ชั้น 1 ห้อง ป.3/1 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 3 ชั้น 1 ห้อง ป.3/2-3/3 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/4-3/6 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 3 ชั้น 1 ห้อง ป.3/2-3/3 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 7 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 7 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมอุบลวิทย์ 1 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ตึก 7 ชั้น 2 ห้อง E-Classroom 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 24 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมสำนักงานบริหาร ชั้น 2 24 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมสำนักงานบริหาร ชั้น 2 25 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง GTX 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคารเรียน 8 ชั้น ล่าง 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคารเรียน 8 ชั้น ล่าง 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมใหญ่(โรงอาหาร) 27 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามบาสเกตบอล ทุ่งศรีเมือง 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามบาสเกตบอล ทุ่งศรีเมือง 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารมัธยมศึกษา ชั้น 2 ห้อง 205 ห้อง ม.1 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารมัธยมศึกษา ชั้น 2 ห้อง 204 ห้อง ม.2 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารมัธยมศึกษา ชั้น 2 ห้อง 203 ห้อง ม.3 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 ลานกิจกรรม อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ลานกิจกรรม 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 ลานกิจกรรม อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ลานกิจกรรม 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 ลานกิจกรรม อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ลานกิจกรรม 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 3 ห้อง 1311 ห้องเรียน ป.4 ESL 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 3 ห้อง 1312 ห้องเรียน ป.6 EP 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง เวที ลานกิจกรรม อาคารอำนวยการ 27 ก.ย. 2556 09.00-10.00
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง เวทีลานกิจกรรมอาคารอำนวยการ 27 ก.ย. 2556 09.00-10.00
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง เวทีลานกิจกรรม อาคารอำนวยการ 27 ก.ย. 2556 10.00-11.00
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง เวทีลานกิจกรรม อาคารอำนวยการ 27 ก.ย. 2556 10.00-11.00
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ห้องดนตรีไทย 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง 1112 ห้อง Pre-Kindergarten เตรียมอนุบาล 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์สื่ออนุบาล 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
16 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง 1206 ห้องเรียน อนุบาล 3 EP 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
17 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง 1203 ห้อง จริยธรรม 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
18 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง 1210 ห้องเรียนอนุบาล 3 ESL 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
19 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารมัธยมศึกษา ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมเล็ก อาคารมัธยม 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30
20 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนยุวทูตศึกษา 2 อาคารอำนวยการ ชั้น 3 ห้อง 1301 ห้องประชุมอาคารอำนวยการ 27 ก.ย. 2556 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารเอนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556 11.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารเอนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556 11.00
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร โรงอาหาร 2 25 ก.ย. 2556 09.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 25 ก.ย. 2556 09.00
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารเอนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556 09.00
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ม.1/1,ม.3/2 25 ก.ย. 2556 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 1 และ ห้องที่ 2 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 49
09.00-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 1 และ ห้องที่ 2 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 55
13.00-16.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 3 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 และ 2 ห้อง ห้องที่ 1 ถึง ห้องที่ 6 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 และ 2 ห้อง ห้องที่ 1 ถึง ห้องที่ 6 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 3 24 ก.ย. 2556 13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องที่ 1 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องที่ 1 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 10
13.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 2 และอาคร 3 ชั้น 1-2 ห้อง อาคาร 2(ห้อง 1-3)อาคาร 3(ห้อง 3-6) 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 2 และอาคร 3 ชั้น 1 และ 2 ห้อง อาคาร2(ห้อง 1-3) อาคาร 3(ห้อง 2-6) 26 ก.ย. 2556 13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 1 และ ห้องที่ 2 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องที่ 1 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 23
13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 2 (ห้อง1-2)อาคร 3(ห้อง1-7) ชั้น ชั้นที่ 1และ 2 ห้อง 1-6 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
14 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 2อาคร 3 ชั้น 1 และ 2 ห้อง อาคาร 2 (ห้อง1-2) อาคาร 3(ห้อง1-7) 27 ก.ย. 2556 13.00-16.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องที่ 4 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
16 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
17 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
18 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
19 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
20 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
21 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
22 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
23 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
24 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
25 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
26 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
27 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
28 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
29 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
30 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
31 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
32 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
33 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
34 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
35 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
36 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
37 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
38 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
39 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
40 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
41 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
42 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
43 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
44 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6
-
45 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6
-
46 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
47 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
48 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
49 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
50 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
51 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
52 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
53 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
54 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
55 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
56 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
57 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
58 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
59 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
60 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
61 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารพลศึกษา ห้อง พลศึกษา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
62 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
63 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
64 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
65 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00
66 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
67 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00
68 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 25 ก.ย. 2556 10.00-12.00
69 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 26 ก.ย. 2556 10.00-12.00
70 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 26 ก.ย. 2556 10.00-12.00
71 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอุบล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุมโรงเรียน 26 ก.ย. 2556 10.00-12.00
72 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 27 ก.ย. 2556 09.00-10.00
73 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอุบล สำนักงานบริหารโรงเรียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 27 ก.ย. 2556 10.00-11.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนบ้านท่าบ่อ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนบ้านท่าบ่อ 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนบ้านท่าบ่อ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารอเนกประสงค์ 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ห้องสมุด (อาคารสหกรณ์) 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ห้องสมุด (อาคารสหกรณ์) 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว 26 ก.ย. 2556 09.00-16.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ห้องสมุดเดิม(ด้านหลังอาคารสำนักงาน) 26 ก.ย. 2556 09.00-11.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ห้องสมุดเดิม(ด้านหลังอาคารสำนักงาน) 27 ก.ย. 2556 09.00-11.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ใต้ถุนอาคาร ป.3(อาคารสัตบรรณ) 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ใต้ถุนอาคาร ป.3 (อาคารสัตบรรณ) 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
13 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 3 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.00-12.00
14 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ใต้ถุนอาคาร ป.1 (อาคารสัตบงษ์) 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
15 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ใต้ถุนอาคาร ป.1 (อาคารสัตบงษ์) 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
16 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ใต้ถุนอาคาร ป.2 (อาคารสัตบุตย์) 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
17 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ใต้ถุนอาคาร ป.2 (อาคารสัตบุตย์) 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
18 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ห้องสมุด (อาคารสหกรณ์) 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
19 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ห้องสมุด (อาคารสหกรณ์) 27 ก.ย. 2556 09.00-12.00
20 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 3 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-14.00
21 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
22 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 2 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 25
09.00-12.00
23 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 2 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 26
09.00-11.00
24 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ศาลาคุณหญิงตุ่น 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - เป็นต้นไป
25 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 3 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-14.00
26 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-12.00
27 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 3 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-14.00
28 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 2 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 19
13.00-16.00
29 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
30 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 13
09.00-12.00
31 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมสำนักงานบริหาร ชั้น 2 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
32 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมสำนักงานบริหาร ชั้น 2 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
33 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมสำนักงานบริหาร ชั้น 2 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป
34 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมสำนักงานบริหาร ชั้น 2 26 ก.ย. 2556 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 24 ก.ย. 2556 09.00 - 12.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุม 24 ก.ย. 2556 13.00 - 16.00
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 3/3 (P210) 24 ก.ย. 2556 13.00 - 16.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/2 (P202) 24 ก.ย. 2556 09.00 - 12.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/2 (P202) 24 ก.ย. 2556 13.00 - 16.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/1 (P201) 24 ก.ย. 2556 09.00 - 12.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องสื่อ (P204) 24 ก.ย. 2556 09.00 - 12.00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องสื่อ (P204) 24 ก.ย. 2556 13.00 - 16.00
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/3 (P205) 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 2/3 (P205) 24 ก.ย. 2556 13.00-16.00
11 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง เวที ห้องแต่งตัว ห้องปฐมวัยปีที่ 1/3 (P107) 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 3/3 (P210) 24 ก.ย. 2556 09.00-10.00
13 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 3/3 (P210) 24 ก.ย. 2556 10.00-12.00
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
15 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัยปีที่ 1/4 (P206) 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
16 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนอาเวมารีอา อาคารโปรดมอนุสรณ์ ชั้น 2 ห้อง ปฐมวัยปีที่ 1/4 (P206) 24 ก.ย. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า สนามหญ้า 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า สนามหญ้า 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า บริเวรสนามหญ้า 26 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า ห้องประชุมใหญ่ 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารด้ามทอง ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 26 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3
-
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคาร 78 ปี 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคาร 78 ปี 26 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า ห้องสมุด 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารพุทธรักษา ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 26 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารด้ามทอง ชั้น 2 ห้อง E-Classroom 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารด้ามทอง ชั้น 2 ห้อง ห้อง E-classroom 26 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารด้ามทอง ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการทางวิทยาศาสตร์ 26 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารด้ามทอง ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการทางวิทยาศาสตร์ 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 26 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 26 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 25 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านด้ามพร้า อาคารกล้วยไม้ ชั้น 2 ห้อง ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2 26 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
19 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6
-
20 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-10.30
2 724 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 8 - 10
11.00-12.00
3 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
13.00-14.30
4 726 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 25 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 7 - 10
14.30-15.30
5 727 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00
6 728 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 12 - 20
13.00-15.00
7 729 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 6
09.00-10.30
8 730 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 7 - 9
10.30-11.00
9 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
10 732 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านปลาดุก อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 4 - 6
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล อุบลราชธานี ห้องกิจกรรม แผนกปฐมวัย ชั้น 1 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล อุบลราชธานี อาคารลัมแบรต์ เดอ ลาม๊อต ชั้น ชั้น 1,ชั้น 2,ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล อุบลราชธานี อาคารแผนกปฐมวัย ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
7 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
9 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
10 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องวิชาการ ห้อง ห้องวิชาการ 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
11 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
12 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
14 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
15 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี เรือนพยาบาล ห้อง เรือนพยาบาล 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
6 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
7 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
8 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
9 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
10 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
11 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
12 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายออทิสติก 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมฝ่ายสติปัญญา 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
6 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หอนอน38 ชั้น 1 ห้อง หอนอน38 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
22 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
23 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
24 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
25 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
26 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
27 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
28 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
29 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
30 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
31 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
32 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น
33 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 ชั้น 1 ห้อง หน้าอาคารศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา10 25 ก.ย. 2556 13.00-16.00น

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
6 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
7 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
8 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
9 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
10 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
11 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
12 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
13 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
14 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
15 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
16 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
17 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
18 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
19 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
20 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
21 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน ชั้น 2 ห้อง ห้องเตรียมความพร้อมทางการได้ยิน 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
22 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
23 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
24 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
25 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
26 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
27 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
28 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
29 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
30 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 24 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
32 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
33 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
34 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
35 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
36 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
37 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
38 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 2 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
39 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
40 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.
41 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา 10 จังหวัดอุบลราชธานี โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 25 ก.ย. 2556 09.00-12.00น.

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]