หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 2
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาศรีสะเกษ เขต 2
ระหว่าง วันที่ 10-30 เดือน กันยายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   10 ก.ย. 2556   11 ก.ย. 2556   12 ก.ย. 2556   13 ก.ย. 2556   14 ก.ย. 2556   15 ก.ย. 2556   16 ก.ย. 2556   17 ก.ย. 2556   18 ก.ย. 2556   19 ก.ย. 2556   20 ก.ย. 2556   21 ก.ย. 2556   22 ก.ย. 2556   23 ก.ย. 2556   24 ก.ย. 2556   25 ก.ย. 2556   26 ก.ย. 2556   27 ก.ย. 2556   28 ก.ย. 2556   29 ก.ย. 2556   30 ก.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 26 ก.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป. 5/2 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป. 5/1 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป. 3/3 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น ล่าง ห้อง ด้านหน้าอาคาร 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น ล่าง ห้อง ด้านหน้าห้องสมุด 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น ล่าง ห้อง ด้านหน้าอาคาร 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.0 - 16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม หอประชุม ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ประชุม 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 18
08.30 - 12.30
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม หอประชุม ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ประชุม 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 18
13.30 - 16.30
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1 (ชั้นล่าง) ห้อง ป. 1/1 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1 (ชั้นล่าง) ห้อง ป. 1/2 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1 (ชั้นล่าง) ห้อง ป. 2/1 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/2 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/1 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00
17 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนสระกำแพงวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ชั้น ป. 6/2 26 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 9

27 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 10 - 18
09.00 - 12.00 และ 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
2 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
3 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
4 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนเคียวนำ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
5 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
6 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
7 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เวทีพูนดิน 26 ก.ย. 2556 09.00 น.เป็นต้นไป
8 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 26 ก.ย. 2556 09.00 น.เป็นต้นไป
9 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา หน้าห้องกลุ่มบริหารงานบุคคล 26 ก.ย. 2556 09.00 น.เป็นต้นไป
10 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ห้องประชุมชั้น 3 26 ก.ย. 2556 09.00 น.เป็นต้นไป
11 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ห้องประชุมชั้น 3 26 ก.ย. 2556 09.00 น.เป็นต้นไป
12 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย เวทีกลางแจ้ง 26 ก.ย. 2556 09.00 น.เป็นต้นไป
13 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย เวทีกลางแจ้ง 26 ก.ย. 2556 09.00 น.เป็นต้นไป
14 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา หอประชุมศรีอุทุมพร 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00
15 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ห้องโถงอาชีวจุลมณี 26 ก.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันทักษะวิชาการระดับเขตพื้นที่(0818719591) Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]