หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 2
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาศรีสะเกษ เขต 2
ระหว่าง วันที่ 10-30 เดือน กันยายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   10 ก.ย. 2556   11 ก.ย. 2556   12 ก.ย. 2556   13 ก.ย. 2556   14 ก.ย. 2556   15 ก.ย. 2556   16 ก.ย. 2556   17 ก.ย. 2556   18 ก.ย. 2556   19 ก.ย. 2556   20 ก.ย. 2556   21 ก.ย. 2556   22 ก.ย. 2556   23 ก.ย. 2556   24 ก.ย. 2556   25 ก.ย. 2556   26 ก.ย. 2556   27 ก.ย. 2556   28 ก.ย. 2556   29 ก.ย. 2556   30 ก.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 17 ก.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารหอประชุมใหญ่ ห้อง 16 ก.ย. 56 (กลุ่ม 10-18),17 ก.ย. 56 (กลุ่ม 1-9) 16 ก.ย. 2556
17 ก.ย. 2556
09.30-16.00
2 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคาร 7 (3 ชั้น) ห้อง ใต้ถุนอาคาร 16ก.ย.56(กลุ่ม10-18),17ก.ย.56(กลุ่ม1-9) 16 ก.ย. 2556
17 ก.ย. 2556
09.30-16.00
3 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารหอประชุมใหญ่ ห้อง 16 ก.ย.56 (กลุ่ม 10-18),17 ก.ย. 56 (กลุ่ม 1-9) 16 ก.ย. 2556
17 ก.ย. 2556
09.30-16.00
4 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคาร 7 (3 ชั้น) ห้อง ใต้ถุนอาคาร 16ก.ย.56(กลุ่ม10-18),17ก.ย.56(กลุ่ม1-9) 16 ก.ย. 2556
17 ก.ย. 2556
09.30-16.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพ์ 1 กลุ่ม 1-9 ,ห้องคอมพ์ 2 กลุ่ม 10-18 17 ก.ย. 2556 9.30-12.00
6 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพ์ 1 กลุ่ม 1-9 ,ห้องคอมพ์ 2 กลุ่ม 10-18 17 ก.ย. 2556 13.00-15.30
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคารห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง ประชุมใหม่ 17 ก.ย. 2556 09.00-12.00
8 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุทุมพรพิสัย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 17 ก.ย. 2556 09.00-10.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมสระกำแพงใหญ่ 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานน้ำพุติดโรงอาหาร อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานน้ำพุติดโรงอาหาร อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานน้ำพุติดโรงอาหาร อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานน้ำพุติดโรงอาหาร อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานน้ำพุติดโรงอาหาร อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานน้ำพุติดโรงอาหาร อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 13.00 เป็นต้นไป
2 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 13.00 เป็นต้นไป
3 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 13.00 เป็นต้นไป
4 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 13.00 เป็นต้นไป
5 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 13.00 เป็นต้นไป
6 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 13.00 เป็นต้นไป
7 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 13.00 เป็นต้นไป
8 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 13.00 เป็นต้นไป
9 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เวทีลานเพลิน สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เวทีลานเพลิน สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เวทีลานเพลิน สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เวทีลานเพลิน สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เวทีลานเพลิน สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
18 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
19 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
20 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
21 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
22 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
23 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุทมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานห้องโถง อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00-12.00
2 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานห้องโถง อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00-12.00
3 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานห้องโถง อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00-12.00
4 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานห้องโถง อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00-12.00
5 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานห้องโถง อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00-12.00
6 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ลานห้องโถง อาชีวจุลมณี 17 ก.ย. 2556 09.00-12.00
7 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00
8 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00
9 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00
10 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00
11 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00
12 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00
13 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00
14 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00
15 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00
16 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ห้องประชุมศรีอุทุมพร สพป.ศก2 17 ก.ย. 2556 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันทักษะวิชาการระดับเขตพื้นที่(0818719591) Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]