หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 2
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาศรีสะเกษ เขต 2
ระหว่าง วันที่ 10-30 เดือน กันยายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   10 ก.ย. 2556   11 ก.ย. 2556   12 ก.ย. 2556   13 ก.ย. 2556   14 ก.ย. 2556   15 ก.ย. 2556   16 ก.ย. 2556   17 ก.ย. 2556   18 ก.ย. 2556   19 ก.ย. 2556   20 ก.ย. 2556   21 ก.ย. 2556   22 ก.ย. 2556   23 ก.ย. 2556   24 ก.ย. 2556   25 ก.ย. 2556   26 ก.ย. 2556   27 ก.ย. 2556   28 ก.ย. 2556   29 ก.ย. 2556   30 ก.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 ก.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนกำแพง โรงยิมเก่า 11 ก.ย. 2556 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง โรงยิมเก่า 11 ก.ย. 2556 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนกำแพง โรงยิมเก่า 11 ก.ย. 2556 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง โรงยิมเก่า 11 ก.ย. 2556 13.00-16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนกำแพง หอประชุมหลังเก่า (ด้านทิศตะวันตก) 11 ก.ย. 2556 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง หอประชุมหลังเก่า (ด้านทิศตะวันตก) 11 ก.ย. 2556 09.00-12.00
7 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนกำแพง หอประชุมหลังเก่า (ด้านทิศตะวันตก) 11 ก.ย. 2556 13.00-16.00
8 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง หอประชุมหลังเก่า (ด้านทิศตะวันตก) 11 ก.ย. 2556 13.00-16.00
9 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนกำแพง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333 11 ก.ย. 2556 09.00-12.00
10 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนกำแพง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 11 ก.ย. 2556 09.00-12.00
11 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 11 ก.ย. 2556 09.00-12.00
12 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกำแพง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334 11 ก.ย. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ เวที โรงอาหาร 11 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ชั้น ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 11 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 11 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
4 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 11 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
5 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 11 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
6 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนเคียวนำ อาคารหอการค้าไทยจีน ชั้น 1 ห้อง ป.4/4 11 ก.ย. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 หน่วยพัฒนาการเคลื่อนที่ (นพค.๕๓) ห้องประชุม 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 หน่วยพัฒนาการเคลื่อนที่ (นพค.๕๓) สวนป่า 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 หน่วยพัฒนาการเคลื่อนที่ (นพค.๕๓) สนามฟุตบอล 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารปฐมวัย 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารปฐมวัย 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารปฐมวัย 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารใหม่ 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ห้องประชุม ชั้น 3 อาคารใหม่ 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารปฐมวัย 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารปฐมวัย 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ห้องประชุมใหญ่ 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาจุลมณีอุทุมพรพิสัย ห้องประชุมใหญ่ 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารเจ้าคุณ ชั้น 2 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารเจ้าคุณ ชั้น 2 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารเจ้าคุณ ชั้น 2 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารเจ้าคุณ ชั้น 1 ห้อง 105-106 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารเจ้าคุณ ชั้น 1 ห้อง 101 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา อาคารเจ้าคุณ ชั้น 1 ห้อง 102 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
19 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา สนามฟุตบอล 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
20 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุทุมพรวิทยา สนามฟุตบอล 11 ก.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันทักษะวิชาการระดับเขตพื้นที่(0818719591) Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]