หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 10 - 18 เดือน สิงหาคม พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   10 ส.ค. 2556   11 ส.ค. 2556   17 ส.ค. 2556   18 ส.ค. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 105/29 ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.6/2 17 ส.ค. 2556 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคารศูนย์วิทยบรูณาการ ICT ชั้น 2 ห้อง ICT(คอมพิวเตอร์) 17 ส.ค. 2556 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 105/29 ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.6/1 17 ส.ค. 2556 09.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.5/1 17 ส.ค. 2556 09.00-12.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.5/2 17 ส.ค. 2556 09.00-12.00
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.4/1 17 ส.ค. 2556 09.00-12.00
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 103/26 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.1/1 17 ส.ค. 2556 09.00
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 103/26 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.1/2 17 ส.ค. 2556 09.00
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 103/26 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.2 17 ส.ค. 2556 09.00
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคารเอนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง เวทีกลาง(หอประชุม) 17 ส.ค. 2556 09.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.3/1 17 ส.ค. 2556 09.00-12.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร สปช 105/29 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.3/2 17 ส.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารกลาง (อาคาร 1) ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.1 17 ส.ค. 2556 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารกลาง (อาคาร 1) ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.5 17 ส.ค. 2556 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาอังกฤษ 17 ส.ค. 2556 09.00-11.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารเอนกประสงค์ 17 ส.ค. 2556 09.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 17 ส.ค. 2556 09.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 17 ส.ค. 2556 09.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 17 ส.ค. 2556 09.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารกลาง (อาคาร 1) ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 17 ส.ค. 2556 09.00-11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารกลาง (อาคาร 1) ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 17 ส.ค. 2556 13.00-15.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 17 ส.ค. 2556 09.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ 17 ส.ค. 2556 09.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องภาษาไทย 17 ส.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น ป.4 - ป.6 ห้อง ห้องเรียน ป.1 และห้องเรียน ป. 4 18 ส.ค. 2556 09.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 4 ห้อง ห้องเรียน ม.1/1 และห้องเรียน ม. 1/2 18 ส.ค. 2556 09.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) หอประชุม ชั้น ป.4 - ป.6 ห้อง หอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) หอประชุม ชั้น ม.1- ม.3 ห้อง หอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) หอประชุม ชั้น ป.4 - ป.6 ห้อง หอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) สนามตะกร้อหน้าหอประชุม ชั้น ม.1- ม.3 ห้อง สนามตะกร้อหน้าหอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) สนามตะกร้อหน้าหอประชุม ชั้น ป.4 - ป.6 ห้อง สนามตะกร้อหน้าหอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคารดนตรี ชั้น ม.1- ม.3 ห้อง ห้องดนตรี 18 ส.ค. 2556 09.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) เต๊นท์หน้าหอประชุม ชั้น ป.1 - ป.6 ห้อง เต๊นท์หน้าหอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) เต๊นท์หน้าหอประชุม ชั้น ม.1- ม.3 ห้อง เต๊นท์หน้าหอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 11 ส.ค. 2556 09.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 11 ส.ค. 2556 09.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 11 ส.ค. 2556 09.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 11 ส.ค. 2556 09.00
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 11 ส.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารประถมศึกษา ห้อง 101 -102 18 ส.ค. 2556 09.00-10.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารประถมศึกษา ห้อง 103 - 104 18 ส.ค. 2556 09.00-10.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารประถมศึกษา ห้อง 105 - 106 18 ส.ค. 2556 09.00-10.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท เต๊นท์ถนนหน้าอาคารมัธยม ห้อง เต๊นท์ หลังที่ 1 - 4 18 ส.ค. 2556 09.00-15.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท เต๊นท์ถนนหน้าอาคารมัธยม ห้อง เต๊นท์ หลังที่ 5 - 8 18 ส.ค. 2556 09.00-15.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท เต๊นท์ถนนหน้าอาคารมัธยม ห้อง เต๊นท์ หลังที่ 9 - 12 18 ส.ค. 2556 09.00-15.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารมัธยมศึกษา ห้อง 305 - 306 18 ส.ค. 2556 09.00-12.00
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารมัธยมศึกษา ห้อง 307 18 ส.ค. 2556 09.00-12.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารพลศึกษา 18 ส.ค. 2556 09.00-12.00
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท หอประชุม 18 ส.ค. 2556 10.00-12.00
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท หอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00-10.00
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท หอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00-12.00
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารอนุบาล ห้อง 201 18 ส.ค. 2556 09.00-12.00
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารอนุบาล ห้อง 202 18 ส.ค. 2556 09.00-12.00
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารอนุบาล ห้อง 203 18 ส.ค. 2556 09.00-12.00
16 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารมัธยมศึกษา ห้อง 304 18 ส.ค. 2556 09.00 - 15.00
17 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารมัธยมศึกษา ห้อง 303 18 ส.ค. 2556 09.00 - 15.00
18 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารมัธยมศึกษา ห้อง 302 18 ส.ค. 2556 09.00 - 15.00
19 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท วัดนิคมพัฒนาราม ห้อง โบสถ์ 18 ส.ค. 2556 09.00 - 15.00
20 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท วัดนิคมพัฒนาราม ห้อง ศาลาการเปรียญใหญ่ 18 ส.ค. 2556 09.00 - 15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารอเนกประสงค์ 17 ส.ค. 2556 09.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี สนามหน้าเสาธง 17 ส.ค. 2556 09.00
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารเอราวัณ ชั้น 1 17 ส.ค. 2556 09.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารเอราวัณ ชั้น 1 17 ส.ค. 2556 09.00
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารเอราวัณ ชั้น 2 ห้อง 1,2 17 ส.ค. 2556 09.00
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารเอราวัณ ชั้น 2 ห้อง 3,4 17 ส.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 1 ห้อง ห้องวิทย์ 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.6 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.6 17 ส.ค. 2556 13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.4 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.5 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.1 17 ส.ค. 2556 13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.2 17 ส.ค. 2556 13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.4 17 ส.ค. 2556 13.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง ห้อง อ.1-2 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.1-2 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง ห้อง อ.1-2 17 ส.ค. 2556 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคาร ป 1 ฉ ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.5 17 ส.ค. 2556 13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ด้านนอก 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
14 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ห้องด้านใน 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ด้านใน-นอก 17 ส.ค. 2556 13.00-16.00
16 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง 1 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
17 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง 1 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
18 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง 2 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
19 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง 2 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
20 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง 3 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
21 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง 3 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
22 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 5 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
23 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 5 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
24 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 4 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
25 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 4 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
26 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 8 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
27 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 8 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
28 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 7 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
29 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 7 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
30 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 6 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
31 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 6 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
32 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 9 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
33 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 9 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
34 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 10 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
35 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 10 10 ส.ค. 2556 13.00-16.00
36 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 13.00-14.30
37 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 13.00-14.30
38 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 13.00-14.30
39 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 13.00-14.30
40 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 13.00-14.30
41 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 13.00-14.30
42 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 13.00-14.30
43 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 13.00-14.30
44 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 09.00-12.00
45 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 09.00-12.00
46 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท โรงอาหารโรงเรียนปราสาท 10 ส.ค. 2556 08.30-12.00
47 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท โรงอาหารโรงเรียนปราสาท 10 ส.ค. 2556 13.00-16.30
48 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท โรงอาหารโรงเรียนปราสาท 11 ส.ค. 2556 08.30-12.00
49 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท โรงอาหารโรงเรียนปราสาท 11 ส.ค. 2556 13.00-16.30
50 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท โรงจอดรถ โรงเรียนปราสาท 11 ส.ค. 2556 13.30-16.30
51 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท โรงจอดรถ โรงเรียนปราสาท 11 ส.ค. 2556 08.30-12.00
52 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท โรงอาหารโรงเรียนปราสาท 18 ส.ค. 2556 13.00-16.30
53 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท โรงอาหารโรงเรียนปราสาท 18 ส.ค. 2556 08.30-12.00
54 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท โรงอาหาร โรงเรียนปราสาท 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
55 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท โรงอาหารโรงเรียนปราสาท 17 ส.ค. 2556 13.00-16.30
56 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท โรงจอดรถ โรงเรียนปราสาท 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
57 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท โรงจอดรถ โรงเรียนปราสาท 17 ส.ค. 2556 13.00-16.30
58 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท หอประชุมปราสาททอง 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
59 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท หอประชุมปราสาททอง 17 ส.ค. 2556 13.00-16.30
60 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท หอประชุมปราสาททอง 18 ส.ค. 2556 08.30-12.00
61 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท หอประชุมปราสาททอง 18 ส.ค. 2556 13.00-16.30
62 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 14.00-17.30
63 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 10 ส.ค. 2556 14.00-17.30
64 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท สนามวอลเลย์บอล 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
65 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท สนามวอลเลย์บอล 17 ส.ค. 2556 13.00-16.30
66 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท ลานข้างหอประชุมปราสาททอง 18 ส.ค. 2556 08.30-12.00
67 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท ลานข้างหอประชุมปราสาททอง 18 ส.ค. 2556 13.00-16.30
68 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 11 ส.ค. 2556 08.30-12.00
69 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท เวทีร่มไทร 11 ส.ค. 2556 13.00-16.30
70 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท ลานข้างหอประชุมปราสาททอง 17 ส.ค. 2556 08.30-12.00
71 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท ลานข้างหอประชุมปราสาททอง 17 ส.ค. 2556 13.00-16.30
72 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนปราสาท โรงจอดรถ โรงเรียนปราสาท 18 ส.ค. 2556 13.00-16.30
73 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนปราสาท โรงจอดรถ โรงเรียนปราสาท 18 ส.ค. 2556 08.30-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม เต็นท์หลังที่ 1-2 หน้าอาคารเอนกประสงค์ 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม เต็นท์หลังที่ 1-2 หน้าอาคารเอนกประสงค์ 11 ส.ค. 2556 13.00-16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม เต็นท์หลังที่ 3-4 บนถนนหน้าอาคาร 1-2 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม เต็นท์หลังที่ 3-4 บนถนนหน้าอาคาร 1-2 11 ส.ค. 2556 13.00-16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม ด้านหลังอาคาร 1 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม ด้านหน้าอาคาร 1 11 ส.ค. 2556 13.00-16'00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม เต็นท์หลังที่ 5 และศาลาหน้าอาคาร1 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม ด้านหน้าอาคาร 4 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม เต็นท์หลังที่ 5 และศาลาหน้าอาคาร1 11 ส.ค. 2556 13.00-16'00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม หน้าอาคาร 4 11 ส.ค. 2556 13.00-16.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม โรงอาหาร 11 ส.ค. 2556 13.00-16'00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม อาคารเอนกประสงค์ 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
13 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ส.ค. 2556 13.00-16.00
14 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม อาคารเอนกประสงค์ 11 ส.ค. 3099 09.00-12.00
15 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม อาคารเอนกประสงค์ 11 ส.ค. 2556 13.00-16.00
16 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม โรงอาหาร 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
17 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม โรงอาหาร 11 ส.ค. 2556 13.00-16'00
18 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม ด้านหน้าอาคาร1 11 ส.ค. 3099 09.00-12.00
19 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม ด้านอาคาร 1 11 ส.ค. 2556 13.00-16'00
20 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 17 ส.ค. 2556 09.00-15.00
21 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม ห้องสมุดอิเลคทรอนิคอาคารห้องสมุดเฉลิมพระเกียรติ 17 ส.ค. 2556 09.00-12.00
22 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารกลาง (อาคาร 1) ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
23 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
24 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ป.2/1-ป.2/5 17 ส.ค. 2556 09.00-16.00
25 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 11 ส.ค. 2556 09.00-15.00
26 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 11 ส.ค. 2556 09.00-12.00
27 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารกลาง (อาคาร 1) ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 11 ส.ค. 2556 13.00-16.00
28 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม ห้องคอมพิวเตอร์อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 17 ส.ค. 2556 13.00-16'00
29 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโชคนาสาม ห้องคอมพิวเตอร์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 17 ส.ค. 2556 09.00-12.00
30 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 17 ส.ค. 2556 09.00-16.00
31 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 17 ส.ค. 2556 09.00-16.00
32 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประัชุม ห้อง หอประชุม 17 ส.ค. 2556 09.00-16.00
33 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุม ห้อง หอประชุม 17 ส.ค. 2556 09.00-16.00
34 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 17 ส.ค. 3099 09.00 -14.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป 3/1 18 ส.ค. 2556 2 - 3 นาที
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป 3/2 18 ส.ค. 2556 3-4 นาที
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง ป 3/3 18 ส.ค. 2556 4-5 นาที
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป 3/4 18 ส.ค. 2556 09.00 - 16.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ป 3/5 18 ส.ค. 2556 09.00 - 16.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ป 5/1 18 ส.ค. 2556 09.00-16.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ป 5/2 18 ส.ค. 2556 5-6 นาที
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป 5/3 18 ส.ค. 2556 6-7 นาที
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ป 5/4 18 ส.ค. 2556 09.00-16.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป5/5 18 ส.ค. 2556 09.00-16.00
11 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุม ชั้น หอประชุม ห้อง หอประชุม 18 ส.ค. 2556 10 นาที
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป1/1 18 ส.ค. 2556 2 นาที
13 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ป1/2 18 ส.ค. 2556 3 นาที
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ป1/3 18 ส.ค. 2556 3 นาที
15 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ป1/4 18 ส.ค. 2556 09.00-16.00
16 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง ป1/5 18 ส.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทูนของบนศีรษะและโยนลูกบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามวอลเลย์บอล 11 ส.ค. 2556 09.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศ การคาดคะเนและสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามฟุตบอล 11 ส.ค. 2556 09.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม (Camping) ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามฟุตบอล 11 ส.ค. 2556 09.00 - 12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี หอประชุม 11 ส.ค. 2556 09.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี เวทีหลังห้องพักครู 11 ส.ค. 2556 09.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้องคุณธรรม 11 ส.ค. 2556 09.00
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้องสมุด 11 ส.ค. 2556 09.00 - 15.00
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้องวิทยาศาสตร์ 11 ส.ค. 2556 09.00 - 15.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๕ 11 ส.ค. 2556 09.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๖ 11 ส.ค. 2556 09.00
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้องอนุบาล ๑ 11 ส.ค. 2556 09.00
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้องอนุบาล ๒ 11 ส.ค. 2556 09.00
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้องลูกเสือ 11 ส.ค. 2556 09.00
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๔ 11 ส.ค. 2556 09.00
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๒ 11 ส.ค. 2556 09.00
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๑ 11 ส.ค. 2556 09.00
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้องเด็กพิการเรียนร่วม 11 ส.ค. 2556 09.00
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๓ 11 ส.ค. 2556 09.00
19 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ (Goodness Marching Contest for 5 Basic Moral - GMC) ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามฟุตบอล 11 ส.ค. 2556 09.00
20 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ (Goodness Marching Contest for 5 Basic Moral - GMC) ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามฟุตบอล 11 ส.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารร่มไทร สพป.สุรินทร์ เขต3 ชั้น 2 ห้อง ห้องภูมิโปน 18 ส.ค. 2556 09.00-12.00
2 724 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3
-
3 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6
-
4 726 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3
-
5 727 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารร่มไทร สพป.สุรินทร์ เขต3 ชั้น 2 ห้อง ห้องภูมิโปน 18 ส.ค. 2556 09.00-12.00
6 728 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3
-
7 729 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6
-
8 730 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3
-
9 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6
-
10 732 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร ห้องประชุมสำนักงาน ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสำนักงาน 11 ส.ค. 2556 09.00-16.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุมใหญ่ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมใหญ่ 11 ส.ค. 2556 09.00 - 12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุมใหญ่ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมใหญ่ 11 ส.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง อนุบาล ๑ 18 ส.ค. 2556 09.00
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
3 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง อนุบาล ๑ 18 ส.ค. 2556 09.00
4 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง อนุบาล ๑ 18 ส.ค. 2556 09.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง อนุบาล ๑ 18 ส.ค. 2556 09.00
9 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
10 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
12 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
13 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
14 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
15 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง อนุบาล ๒ 18 ส.ค. 2556 09.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๒ 18 ส.ค. 2556 09.00 - 15.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
-
2 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
-
3 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๑ 18 ส.ค. 2556 09.00-10.00
5 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
6 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๑ 18 ส.ค. 2556 09.00 - 10.00
7 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
8 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
9 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
10 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๑ 18 ส.ค. 2556 09.00-10.00
11 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
12 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๓ 18 ส.ค. 2556 09.00
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๓ 18 ส.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง หอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
2 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
6 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง หอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
-
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง เด็กพิเศษเรียนร่วม 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง เด็กพิเศษเรียนร่วม 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง สมุด 18 ส.ค. 2556 09.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง เด็กพิเศษเรียนร่วม 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6
-
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
-
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง วิทยาศาสตร์ 18 ส.ค. 2556 09.00
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง วิทยาศาสตร์ 18 ส.ค. 2556 09.00
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ศาลาพระพุทธรูป 18 ส.ค. 2556 09.00
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ศาลาพระพุทธรูป 18 ส.ค. 2556 09.00
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ศาลาพระพุทธรูป 18 ส.ค. 2556 09.00
22 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ศาลาพระพุทธรูป 18 ส.ค. 2556 09.00
23 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ศาลาพระพุทธรูป 18 ส.ค. 2556 09.00
24 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
25 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
26 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
-
27 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
28 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
29 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
30 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง หอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
31 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง หอประชุม 18 ส.ค. 2556 09.00
32 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
-
33 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ทำการกลุ่มไพล 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
3 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
4 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
6 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ลูกเสือ 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
7 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
8 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
9 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
10 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
11 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
12 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ลูกเสือ 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
13 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
14 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
15 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
16 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
17 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
18 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ลูกเสือ 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
19 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
20 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
21 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
22 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
23 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
24 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ลูกเสือ 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
25 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
26 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
27 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
28 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
29 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
30 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ส.ค. 2556 09.00 -12.00
32 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ป.๔ 18 ส.ค. 2556 09.00 -11.00
33 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
34 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
35 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
36 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
37 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
38 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
39 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ห้อง ห้องธรรมะ 18 ส.ค. 2556 09.00 -11.00
40 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
41 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

เว็บไซต์ประชาสัมพันธ์การจัดการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ปีการศึกษา 2556
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 3www.surin3.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]