หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาร้อยเอ็ด เขต 2
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาร้อยเอ็ด เขต 2
ระหว่าง วันที่ 7 ต.ค.56...... เดือน ..10 ต.ค.56......

[ ทั้งหมด   7 ต.ค. 2556   8 ต.ค. 2556   9 ต.ค. 2556   10 ต.ค. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ อาคารICT ห้อง ป.6/4 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ อาคารICT ห้อง ห้องป.6/3 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ อาคาร3 ห้อง ป.3/1 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ หอประชุมใหญ่ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ ลานเอนกประสงค์ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ หอประชุมใหญ่ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ ลานเอนกประสงค์ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ อาคาร2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ อาคารICT ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ อาคารICT ห้อง E-classroom 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ อาคารICT ห้อง ปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่สุวรรณภูมิ อาคารICT ห้อง ห้องป.6/5 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ อาคาร 4 ชั้น ล่าง ห้อง ป.1/1 และ ป.1/2 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ อาคาร 4 ชั้น ล่าง ห้อง ป.1/3 และ ป.1/4 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ ใต้ถุนอาคาร 5 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ ใต้ถุนอาคาร 5 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ หอประชุม 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ หอประชุม 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ เวที อาคารอนุบาล 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ อาคารเอนกประสงค์ (หลังเก่า) 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ ใต้ถุนอาคาร 1 (ทิศตะวันออก) 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสุวรรณภูมิ ใต้ถุนอาคาร 1 (ทิศตะวันออก) 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
14 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านนา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
16 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 เวทีเล็ก1 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
17 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 เวทีเล็ก1 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
18 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบริหารธุรกิจรักไทย 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
19 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบริหารธุรกิจรักไทย 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงจอดรถโรงเรียนบ้านยางเลิง 7 ต.ค. 2556 13.00 น. เป็นต้นไป
2 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านยางเลิง โรงจอดรถ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ตึกอำนวยการ ชั้น ระดับชั้น ป.๔-๖ ห้อง ห้องคอม ๒ 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3
๐๙.๐๐-๑๒.๐๐
4 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านยางเลิง อาคารเอนกประสงค์ 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนบ้านยางเลิง 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
6 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านยางเลิง โรงอาหาร 7 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนบ้านยางเลิง 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ตึกอำนวยการ ชั้น ระดับชั้น ม.๑-๓ ห้อง ห้องคอม ๔ 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3
๐๙.๐๐-๑๒.๐๐
9 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ตึกอำนวยการ ชั้น ระดับชั้น ป.๔-๖ ห้อง ห้องคอม ๑ 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2
๑๓.๐๐-๑๖.๐๐
10 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ตึกอำนวยการ ชั้น ระดับชั้น ป.๑-๓ ห้อง ห้องคอม ๑ 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
๐๙.๐๐-๑๑.๐๐
11 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ตึกอำนวยการ ชั้น ๑๓.๐๐-๑๖.๐๐ ห้อง ห้องคอม ๓ 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2
๑๓.๐๐-๑๖.๐๐
12 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ตึกอำนวยการ ชั้น ระดับชั้น ม.๑-๓ ห้อง ห้องคอม ๓ 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
๐๙.๐๐-๑๒.๐๐
13 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ตึกอำนวยการ ชั้น ระดับชั้น ม.๑-๓ ห้อง ห้องคอม ๔ 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4
๑๓.๐๐-๑๖.๐๐
14 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ ตึกอำนวยการ ชั้น ระดับชั้น ป.๔-๖ ห้อง ห้องคอม ๒ 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4
๑๓.๐๐-๑๖.๐๐
15 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ โรงอาหาร ชั้น ป.๑-๖ ห้อง ภายในบริเวณโรงอาหาร 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
๐๙.๐๐-๑๒.๐๐
16 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ โรงอาหาร ชั้น ม.๑-๓ ห้อง ภายในโรงอาหาร 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2
๑๓.๐๐-๑๖
17 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ โรงอาหาร ชั้น ป.๑-๖ ห้อง ภายในบริเวณโรงอาหาร 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3
๐๙.๐๐-๑๒.๐๐
18 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคสุวรรณภูมิ โรงอาหาร ชั้น ม.๑-๓ ห้อง ภายในบริเวณโรงอาหาร 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4
๑๓.๐๐-๑๖.๐๐

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนดอนแฮดวิทยา สนามบาสเกตบอล ห้อง สนามบาสเกตบอล 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 19
08.30-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนดอนแฮดวิทยา สนามฟุตบอล ห้อง สนามฟุตบอล 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 19
08.30-17.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนแฮดวิทยา สวนป่า ห้อง สวนป่า 7 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 19
08.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 ห้องประชุมกู่คันธนาม 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
2 724 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 ห้องประชุมกู่คันธนาม 7 ต.ค. 2556 08.00-16.00
3 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 ห้องประชุมกู่คันธนาม 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 726 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 ห้องประชุมกู่คันธนาม 7 ต.ค. 2556 08.00-16.00
5 727 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 ห้องประชุมกู่คันธนาม 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
6 728 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 ห้องประชุมกู่คันธนาม 7 ต.ค. 2556 08.00-16.00
7 729 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 ห้องประชุมกู่คันธนาม 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 730 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 ห้องประชุมกู่คันธนาม 7 ต.ค. 2556 08.00-16.00
9 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 อาคารเอนกประสงค์ 7 ต.ค. 2556 08.00-16.00
10 732 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 สพป.ร้อยเอ็ด เขต2 อาคารเอนกประสงค์ 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องสมุด 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
2 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องสมุด 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
3 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องสมุด 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องสมุด 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
5 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องสมุด 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
6 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ อาคาร 1 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
7 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ อาคาร 1 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ อาคาร 1 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ อาคาร 1 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00
10 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ อาคาร 1 7 ต.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ อาคาร 1 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
2 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ อาคาร 1 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องผู้อำนวยการ 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
2 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องผู้อำนวยการ 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
3 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องผู้อำนวยการ 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ โรงอาหาร 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องปฏิบัติการทางภาษา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องปฏิบัติการทางภาษา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องปฏิบัติการทางภาษา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องปฏิบัติการทางภาษา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องปฏิบัติการทางภาษา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
6 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องปฏิบัติการทางภาษา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
7 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ ห้องปฏิบัติการทางภาษา 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ โรงอาหาร 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ โรงอาหาร 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
10 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอกไม้ โรงอาหาร 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ ใต้ถุนอาคาร2 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ ใต้ถุนอาคาร2 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ สนามวอลเลย์บอล 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
4 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ สนามวอลเลย์บอล 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
5 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ ใต้ถุนาอาคาร2 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
6 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านยางเลิง 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
7 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านยางเลิง 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
8 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านยางเลิง 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
9 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ สนามวอลเลย์บอล 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00
10 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านดอกไม้ สนามวอลเลย์บอล 7 ต.ค. 2556 13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ศน.มิญช์มนัส สลางสิงห์ ศน.สุกัญญา ศรีนนท์ ศน.แสงเพชร จันทร์ขอนแก่น
ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ กลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]