หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ลำดับ ID No. กิจกรรม บัตรรวม
1 010 1.100 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[7]
2 051 1.200 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[9]
3 062 1.300 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[5]
4 071 2.000 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[5]
5 070 2.000 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[5]
6 092 3.000 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[5]
7 102 4.100 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[5]
8 103 4.100 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[6]
9 708 4.200 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[7]
10 709 4.300 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[7]
11 511 5.100 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[5]
12 513 5.100 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[5]
13 510 5.200 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[6]
14 514 5.200 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[6]
15 512 5.300 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[6]
16 515 5.300 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[6]
17 509 5.400 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[6]
18 516 5.400 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[6]
19 718 6.100 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[5]
20 719 6.200 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[5]

กรรมการตัดสิน
กิจกรรม : การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3

ลำดับ ชื่อ-สกุล บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นางอุบลรัตน์ จันทร์มณี
2 นางมลิวัลย์ ศรีปัตตา
3 นางจินตนา สว่างวงค์
4 นางสุกัลยา คงจันทร์
5 นายชิตวร วังวงศ์
6 นายมนตรี น้อยทรง
7 นางทิพย์เกสร สุนทรรส

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]