หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
ระหว่าง วันที่ 25 ตุลาคม - 13 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   25 ต.ค. 2556   28 ต.ค. 2556   29 ต.ค. 2556   30 ต.ค. 2556   31 ต.ค. 2556   1 พ.ย. 2556   2 พ.ย. 2556   3 พ.ย. 2556   4 พ.ย. 2556   5 พ.ย. 2556   6 พ.ย. 2556   7 พ.ย. 2556   8 พ.ย. 2556   9 พ.ย. 2556   11 พ.ย. 2556   12 พ.ย. 2556   13 พ.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 พ.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง ป.4 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง ป.5 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยฯ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยฯ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยฯ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยฯ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริย 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
22 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
23 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
24 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
25 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
26 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
27 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
28 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
29 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
30 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
31 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
32 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
33 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
18 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
19 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
20 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
21 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
22 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
23 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
24 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
25 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
26 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
27 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
28 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
29 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
30 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
32 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
33 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
34 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
35 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
36 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
37 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
38 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
39 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
40 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
41 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]