หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
ระหว่าง วันที่ 25 ตุลาคม - 13 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   25 ต.ค. 2556   28 ต.ค. 2556   29 ต.ค. 2556   30 ต.ค. 2556   31 ต.ค. 2556   1 พ.ย. 2556   2 พ.ย. 2556   3 พ.ย. 2556   4 พ.ย. 2556   5 พ.ย. 2556   6 พ.ย. 2556   7 พ.ย. 2556   8 พ.ย. 2556   9 พ.ย. 2556   11 พ.ย. 2556   12 พ.ย. 2556   13 พ.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 3 พ.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
2 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
3 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
4 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
5 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
6 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 11.00
7 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 11.00
8 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 3 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 3 พ.ย. 2556 13.00
10 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 พ.ย. 2556 09.00-10.00
11 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 พ.ย. 2556 10.00-10.30
12 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 พ.ย. 2556 10.30 - 13.00
13 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 พ.ย. 2556 13.00
14 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 09.00-10.00
15 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 09.00-10.00
16 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.00
17 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 09.00-16.00
3 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 09.00-16.00
4 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 3 พ.ย. 2556 09.00-16.00
5 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 3 พ.ย. 2556 09.00-16.00
7 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑ 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑-๒ 3 พ.ย. 2556 13.00-16.00
9 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑ 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๒ 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
11 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๒ 3 พ.ย. 2556 จ9.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]