หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
ระหว่าง วันที่ 25 ตุลาคม - 13 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   25 ต.ค. 2556   28 ต.ค. 2556   29 ต.ค. 2556   30 ต.ค. 2556   31 ต.ค. 2556   1 พ.ย. 2556   2 พ.ย. 2556   3 พ.ย. 2556   4 พ.ย. 2556   5 พ.ย. 2556   6 พ.ย. 2556   7 พ.ย. 2556   8 พ.ย. 2556   9 พ.ย. 2556   11 พ.ย. 2556   12 พ.ย. 2556   13 พ.ย. 2556   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 2 พ.ย. 2556

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 2 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 2 พ.ย. 2556 13.00
3 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 2 พ.ย. 2556 09.00-10.00
4 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 2 พ.ย. 2556 09.00
5 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ห้อง 3 2 พ.ย. 2556 11.00-12.00
6 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 2 พ.ย. 2556 12.00 -13.00
7 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 2 พ.ย. 2556 09.00-10.00
8 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 2 พ.ย. 2556 10.00-10.30
9 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 2 พ.ย. 2556 10.30 - 11.30
10 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 2 พ.ย. 2556 11.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
4 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑-๒ 2 พ.ย. 2556 13.00-16.00
6 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
7 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
9 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
10 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑-๒ 2 พ.ย. 2556 09.00-11.00
11 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๔ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
12 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๕ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
13 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๕ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
14 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๖ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
15 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๖ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]