หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
ระหว่าง วันที่ 25 ตุลาคม - 13 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556

[ ทั้งหมด   25 ต.ค. 2556   28 ต.ค. 2556   29 ต.ค. 2556   30 ต.ค. 2556   31 ต.ค. 2556   1 พ.ย. 2556   2 พ.ย. 2556   3 พ.ย. 2556   4 พ.ย. 2556   5 พ.ย. 2556   6 พ.ย. 2556   7 พ.ย. 2556   8 พ.ย. 2556   9 พ.ย. 2556   11 พ.ย. 2556   12 พ.ย. 2556   13 พ.ย. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องวิทย์,ห้องสังคม 5 พ.ย. 2556 09.00น.เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องภาษาไทย ห้องภาษาอังกฤษ 5 พ.ย. 2556 09.00น.เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.๓ 5 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.๑ , ม.๒ 5 พ.ย. 2556 09.30-11.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.๔ ,ป.๕ 5 พ.ย. 2556 09.30-11.00
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.๖ 5 พ.ย. 2556 09.00น.เป็นต้นไป
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องอนุบาล ๑-๒ 5 พ.ย. 2556 09.00น.เป็นต้นไป
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องอาเซี่ยน ห้องคณิตฯ 5 พ.ย. 2556 09.00น.เป็นต้นไป
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องทีวี ห้องวิชาการ 5 พ.ย. 2556 09.00น.เป็นต้นไป
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.๒ ห้องสื่อ 5 พ.ย. 2556 09.00น.เป็นต้นไป
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 5 พ.ย. 2556 09.30-10.30
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.๓ ห้องป.๑ 5 พ.ย. 2556 09.30-10.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.1, ป.2 6 พ.ย. 2556 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 , ม.2 6 พ.ย. 2556 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.4, ป.5 6 พ.ย. 2556 09.00-11.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 6 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 6 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 2 6 พ.ย. 2556 09.00 - 12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องนาฏศิลป์ 6 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 6 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยะ 6 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองหิน ห้องประชุม ชั้น 3 8 พ.ย. 2556 09.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนหนองหิน ห้องประชุม ชั้น 3 9 พ.ย. 2556 09.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองหิน อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2556 09.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนหนองหิน อาคารอเนกประสงค์ 9 พ.ย. 2556 09.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองหิน อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2556 09.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนหนองหิน อาคารอเนกประสงค์ 9 พ.ย. 2556 09.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองหิน ห้องสมุด 8 พ.ย. 2556 09.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนหนองหิน ห้องสมุด 9 พ.ย. 2556 09.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองหิน สนามวอลเล่ย์บอล(เต้นท์) 8 พ.ย. 2556 09.00
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนหนองหิน สนามวอลเล่ย์บอล(เต้นท์) 9 พ.ย. 2556 09.00
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2556 09.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 พ.ย. 2556 09.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 พ.ย. 2556 13.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 9 พ.ย. 2556 09.00
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 9 พ.ย. 2556 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.1,ป.2 ,ป.3เช้า(แต่งเพลง)บ่าย โรงยิม(ร้องโชว์) 28 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.1,ป.2 ,ป.3เช้า(แต่งเพลง)บ่าย โรงยิม (ร้องโชว์) 29 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.1,ป.2 ,ป.3เช้า(แต่งเพลง)บ่าย โรงยิม (ร้องโชว์) 30 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารเอนกประสงค์ 28 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเอนกประสงค์ 29 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 30 ต.ค. 2556 09.00-16.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 28 ต.ค. 2556 09.00-16.00
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 28 ต.ค. 2556 09.00-16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 29 ต.ค. 2556 09.00-16.00
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 29 ต.ค. 2556 09.00-16.00
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 28 ต.ค. 2556 09.00น.เป็นต้นไป
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6
-
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 28 ต.ค. 2556 09.00-16.00
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 29 ต.ค. 2556 09.00-16.00
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 30 ต.ค. 2556 09.00-16.00
16 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 28 ต.ค. 2556 09.00-16.00
17 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 29 ต.ค. 2556 09.00-16.00
18 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 30 ต.ค. 2556 09.00-16.00
19 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 28 ต.ค. 2556 09.00-16.00
20 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 29 ต.ค. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ลานจอดรถ 1 8 พ.ย. 2556 09.00 - 12.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ลานจอดรถ 1 8 พ.ย. 2556 13.00 - 16.00
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารเอนกประสงค์ 8 พ.ย. 2556 09.00 -16.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 8 พ.ย. 2556 09.00 -16.00
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 4 พ.ย. 2556 09.00 -16.00
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 4 พ.ย. 2556 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 25 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 25 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 25 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 25 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 25 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 25 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 25 ต.ค. 2556 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 25 ต.ค. 2556 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 28 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 28 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 28 ต.ค. 2556 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 25 ต.ค. 2556 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 28 ต.ค. 2556 09.00-12.00
14 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 28 ต.ค. 2556 09.00-12.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 28 ต.ค. 2556 09.00-12.00
16 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
-
17 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
18 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
-
19 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
-
20 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
-
21 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
-
22 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
-
23 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
-
24 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
25 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
-
26 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
27 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
-
28 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
-
29 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
-
30 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
31 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30
32 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
-
33 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
-
34 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 11.00
35 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
-
36 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6
-
37 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6
-
38 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
-
39 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6
-
40 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
-
41 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6
-
42 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 11.00
43 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6
-
44 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6
-
45 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6
-
46 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 3 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
47 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 3 พ.ย. 2556 13.00
48 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 2 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
49 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 2 พ.ย. 2556 13.00
50 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 2 พ.ย. 2556 09.00-10.00
51 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 2 พ.ย. 2556 09.00
52 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ห้อง 3 2 พ.ย. 2556 11.00-12.00
53 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 2 พ.ย. 2556 12.00 -13.00
54 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 2 พ.ย. 2556 09.00-10.00
55 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 2 พ.ย. 2556 10.00-10.30
56 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 2 พ.ย. 2556 10.30 - 11.30
57 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 2 พ.ย. 2556 11.30 เป็นต้นไป
58 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 พ.ย. 2556 09.00-10.00
59 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 พ.ย. 2556 10.00-10.30
60 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 พ.ย. 2556 10.30 - 13.00
61 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 พ.ย. 2556 13.00
62 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 09.00-10.00
63 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 09.00-10.00
64 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 7 พ.ย. 2556 09.00 -10.30
65 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 7 พ.ย. 2556 10.30 - 11.00
66 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556 09.00-10.00
67 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556 10.00-10.30
68 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556 10.40
69 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556 10.30
70 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 7 พ.ย. 2556 11.00-12.00
71 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 7 พ.ย. 2556 12.00
72 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.00
73 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 10.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 4 พ.ย. 2556 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 4 พ.ย. 2556 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 09.00-16.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 3 พ.ย. 2556 09.00-16.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 4 พ.ย. 2556 09.00-12.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 4 พ.ย. 2556 09.00-16.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 3 พ.ย. 2556 09.00-16.00
13 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑-๒ 2 พ.ย. 2556 13.00-16.00
14 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
15 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
16 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
17 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 2 พ.ย. 2556 09.00-12.00
18 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
19 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องจริยธรรม 3 พ.ย. 2556 09.00-16.00
20 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑ 4 พ.ย. 2556 09.00-14.00
21 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑ 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
22 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑-๒ 3 พ.ย. 2556 13.00-16.00
23 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑-๒ 2 พ.ย. 2556 09.00-11.00
24 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๔ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
25 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๒ 4 พ.ย. 2556 09.00-14.00
26 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑ 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
27 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑ 4 พ.ย. 2556 09.00-14.00
28 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๑-๒ 5 พ.ย. 2556 09.00-12.00
29 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๒ 3 พ.ย. 2556 09.00-12.00
30 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอม ๒ 3 พ.ย. 2556 จ9.00-12.00
31 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๕ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
32 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๕ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
33 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๖ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00
34 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น ป.๖ 2 พ.ย. 2556 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง ห้อง ป.6,ห้องอนุบาล1 4 พ.ย. 2556 09.00เป็นต้นไป
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง ห้อง ป.3,ป.4 4 พ.ย. 2556 09.30 เป็นต้นไป
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 5 พ.ย. 2556 09.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 5 พ.ย. 2556 09.00 - 12.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 5 พ.ย. 2556 13.00 - 16.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 4 พ.ย. 2556 09.00 - 12.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 5 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 4 พ.ย. 2556 10.30 เป็นต้นไป
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 6 พ.ย. 2556 09.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 4 พ.ย. 2556 10.00
11 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารเอนกประสงค์ 4 พ.ย. 2556 09.00 - 10.20
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 4 พ.ย. 2556 09.00-10.00
13 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 4 พ.ย. 2556 09.00-10.00
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
15 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 6 พ.ย. 2556 09.00-12.00
16 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 6 พ.ย. 2556 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง สนามฟุตบอล 1 พ.ย. 2556 09.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือชุมพรเขตอุดมศักดิ์ 1 พ.ย. 2556 09.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง สนามฟุตบอล 1 พ.ย. 2556 09.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 1 พ.ย. 2556 09.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 1 พ.ย. 2556 11.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องอาเซียน ชั้น 3 1 พ.ย. 2556 09.00
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 1 พ.ย. 2556 09.00
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 1 พ.ย. 2556 09.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 สพป.เลย2 โรงเก็บรถ หลังอาคารสำนักงานเขตพื้นที่ฯ 1 พ.ย. 2556 09.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
-
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 พ.ย. 2556 09.00
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 พ.ย. 2556 09.00
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 พ.ย. 2556 09.00
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 พ.ย. 2556 09.00
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 พ.ย. 2556 09.00
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 พ.ย. 2556 09.00
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 พ.ย. 2556 09.00
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 พ.ย. 2556 09.00
19 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 1 พ.ย. 2556 09.00
20 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 31 ต.ค. 2556 09.00เป็นต้นไป
2 724 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 31 ต.ค. 2556 09.00เป็นต้นไป
3 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 31 ต.ค. 2556 09.00เป็นต้นไป
4 726 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 31 ต.ค. 2556 09.00เป็นต้นไป
5 727 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 31 ต.ค. 2556 09.00เป็นต้นไป
6 728 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 31 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
7 729 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 31 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
8 730 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 31 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
9 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองหิน อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556 09.00เป็นต้นไป
10 732 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนหนองหิน อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2556 09.00เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนปากปวน ห้องประชุมเล็ก 1 พ.ย. 2556 09.30 เป็นต้นไป
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนปากปวน ห้อง ม.2/1,ม.2/2 1 พ.ย. 2556 09.30 เป็นต้นไป
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนปากปวน ห้อง ม.3/1,ม.3/2 1 พ.ย. 2556 09.30 เป็นต้นไป
4 745 เกมการศึกษา ปฐมวัย โรงเรียนปากปวน ห้อง คณิตศาสตร์ 1 พ.ย. 2556 09.30 เป็นต้นไป
5 746 ต่อบล็อคพลาสติก ปฐมวัย โรงเรียนปากปวน ห้อง อัจฉริยะ 1 พ.ย. 2556 09.30 เป็นต้นไป
6 747 ร้องเพลงเดี่ยวไม่แยกชายหญิง ปฐมวัย โรงเรียนปากปวน ห้อง E-classroom 1 พ.ย. 2556 09.30 เป็นต้นไป
7 748 ร้องเพลงประกอบหางเครื่อง ปฐมวัย โรงเรียนปากปวน อาคารอเนกประสงค์ 1 พ.ย. 2556 09.30 เป็นต้นไป
8 749 วาดภาพระบายสี ปฐมวัย โรงเรียนปากปวน ห้อง ม.1/1,ม.1/2 1 พ.ย. 2556 09.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องสมุด 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง ป.4 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง ป.5 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.1 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ม.2 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยฯ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยฯ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยฯ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยฯ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริย 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 11.00 เป็นต้นไป
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
22 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
23 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
24 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
25 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
26 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
27 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
28 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
29 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
30 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
31 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
32 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป
33 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 12.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
6 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
7 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
8 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
9 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
10 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
11 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
12 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
13 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
14 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
15 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
16 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
17 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
18 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
19 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
20 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
21 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
22 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
23 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
24 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
25 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์ฝึกอาชีพ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
26 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
27 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
28 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
29 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
30 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
32 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
33 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
34 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
35 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
36 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
37 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
38 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
39 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
40 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป
41 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น สพป.เลย2 ลานจอดรถหน้าเวทีกลาง 11 พ.ย. 2556 09.00 เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]