หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอำนาจเจริญ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา
ระหว่าง วันที่ 8 - 11 เดือน ตุลาคม 2556

[ ทั้งหมด   
-
8 ต.ค. 2556   9 ต.ค. 2556   10 ต.ค. 2556   11 ต.ค. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ป. 6/1 8 ต.ค. 2556 08.30 - 12.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น ชั้นที่ 3 ห้อง ห้อง ป.6/2 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น ชั้นที่ 3 ห้อง ป. 6/3 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น ชั้นที่ 3 ห้อง ป. 6/4 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ป. 6/5 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 2 ห้อง ป. 4/2 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 2 ห้อง ป. 4/3 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 2 ห้อง ป. 4/4 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
10 041 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 2 ห้อง ป. 4/5 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสี่ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 1 ห้อง ป. 3/1 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 1 ห้อง ป. 3/2 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 2 ห้อง ป. 2/1 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 2 ห้อง ป. 2/2 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 2 ห้อง ป. 2/3 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 3 ห้อง ป. 5/1-5/2 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 1 ห้อง ป. 1/4 - 1/5 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 1 ห้อง ป. 1/1-1/2 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ชั้น 2 ห้อง ป. 2/4 - 2/5 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 2 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 2 9 ต.ค. 2556 03.00-16.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 1 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 2 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 3 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ชั้น 1 ห้อง ป. 6/1,6/2 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ชั้น 1 ห้อง ป. 6/1 ,6/2 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง วิทย์ ป. 6 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง วิทย์ ป. 6 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง วิทย์ ป. 6 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง วิทย์ ป. 6 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โดม 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โดม 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
-
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
-
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง สนาม หน้าห้อง ป. 1 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง สนามหน้าห้อง ป. 1 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง สนาม หน้าห้อง ป. 1 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง สนาม หน้าห้อง ป. 1 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง สนาม หน้าห้อง ป. 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ประชุมอินทนิล 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ป. 4/4 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ประชุมอินทนิล 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ป. 5/1 - 5/2
-
08.30-16.30
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ป. 5/3 - 5/4 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ป. 5/5 - 5/6 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 1 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
8 148 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 2 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ประชุมอินทนิล 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
10 150 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ประชุมอินทนิล 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
11 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
12 153 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
13 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ป. 3/3 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
14 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ป. 3/4 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
15 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ป. 3/5 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
16 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
17 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ป. 4/2 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
18 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ห้อง ป. 4/3 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
19 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น (ใหม่) ชั้น 1 ห้อง ประชุมอินทนิล และ ป. 5/1 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
20 170 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ อาคาร 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ป. 5/3 และ ป. 5/5 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30
21 733 สวดมนต์แปล (ชุดที่ 2) ม.1-ม.3
-
22 734 สวดมนต์แปล (ชุดที่ 2) ป.1-ป.6
-

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 389 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 390 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 11 ต.ค. 2556 13.00-16.30
3 391 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารบุณฑริก ชั้น 1 ห้อง ป. 2/1 - 2/2 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 392 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารบุณฑริก ชั้น 1 ห้อง ป. 2/1 - 2/2 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 393 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ศูนย์อาเซียน (ศูนย์การเรียนรู้ชุมชน) 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
6 394 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ศูนย์อาเซียน (ศูนย์การเรียนรู้ชุมชน) 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารสัตตบุตย์ ชั้น 2 ห้อง ป. 4/2 - 4/3 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 263 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารสัตตบุตย์ ชั้น 2 ห้อง ป. 4/4 -4/5 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารสัตตบุตย์ ชั้น 3 ห้อง ป. 5/1 - 5/2 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคาร ป. 6 ชั้น 1 ห้อง ป. 6/1 - 6/2 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคาร ป. 6 ชั้น 1 ห้อง ป. 6/3 - 6/4 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคาร ป. 6 ชั้น 1 ห้อง ป. 6/5 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
7 721 การแข่งขันเขียนภาพประเพณีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคาร ป. 6 ชั้น 1 ห้อง ป. 6/1 - 6/2 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคาร ป. 6 ชั้น 1 ห้อง ป. 6/3 - 6/4 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
9 307 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารสัตตบุตย์ ชั้น 2 ห้อง ป. 4/2 - 4/3 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารสัตตบุตย์ ชั้น 2 ห้อง ป. 4/4 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารสัตตบุตย์ ชั้น 3 ห้อง ป. 5/5 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคาร ป. 6 ชั้น 1 ห้อง ป. 6/5 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
13 311 การแข่งขันประติมากรรมนูนต่ำ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 1 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
14 312 ประติมากรรมนูนสูง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ศิลปะ 2 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคาร 2 ชั้น ชั้น 1 ห้อง อังกฤษ 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
16 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
17 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
18 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
19 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
20 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
21 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
22 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
23 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
24 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
25 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
26 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
27 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
28 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
29 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
30 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
31 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
32 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
33 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
34 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โรงอาหาร 2 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
35 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โรงอาหาร 2 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
36 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
37 340 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6
-
38 341 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
-
39 342 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6
-
40 343 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
-
41 344 การแข่งขันการบรรเลงวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6
-
42 345 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
43 346 การแข่งขันการบรรเลงวงอังกะลุง ม.1-ม.6
-
44 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6
-
45 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6
-
46 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
47 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30
48 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
49 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30
50 357 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
51 360 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
52 364 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
53 368 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
54 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โรงอาหาร 2 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
55 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โรงอาหาร 2 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
56 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โรงอาหาร 2 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
57 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โรงอาหาร 2 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
58 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
59 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
60 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
61 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง หอประชุม 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
62 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30
63 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30
64 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
65 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
66 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
67 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
68 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
69 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
70 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
71 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
72 400 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง ประชุม 2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
73 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง ประชุม 2 11 ต.ค. 2556 08.30 - 12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/3 - 3/4 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 4/1 - 4/2 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 1/1 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 4/3 - 4/4 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/1 - 3/2 8 ต.ค. 2556 08.30-16.30
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/3 - 3/4 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/1 - 3/2 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/3 - 3/4 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/1 - 3/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/1 - 1/2 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
13 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
14 033 การแข่งขันการทำขนมช่อม่วง ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/5 และ ป. 4/5 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
15 034 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/3 - 3/4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
16 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ศิลปะ 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
17 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/1 - 1/2 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
18 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/1 - 3/2 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
19 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
20 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
21 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
22 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
23 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
24 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง Com 2 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
25 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
26 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
27 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
28 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
29 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
30 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนเจริญวิทยา ห้อง Com 1 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
31 235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โดม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
32 238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง อ. 2/2 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
33 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง โดม 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30
34 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง อ. 2/3 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง ประชุม 3 11 ต.ค. 2556
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง ประชุม 3 11 ต.ค. 2556
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3
-
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง EP 1 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง EP 2 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง EP 3 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง AP 4/5 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง AP 5/5 A 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง EP 1 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง EP 2 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
11 063 การแข่งขันการแสดงละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ศิลปะ 1 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง AP 4/5 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
13 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง AP 5/5 B 9 ต.ค. 2556 13.00-16.30
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
15 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz 2012) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ศูนย์อาเซียน 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
16 722 การแข่งขันการตอบปัญหา (ASEAN Quiz 2012) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ห้องสมุด 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 บริเวณพุทธอุทยานพระมงคลมิ่งเมือง 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 บริเวณพุทธอุทยานพระมงคลมิ่งเมือง 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 บริเวณพุทธอุทยานพระมงคลมิ่งเมือง 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/3 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/4 10 ต.ค. 2556 13.00-16.30
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/5 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/1 - 1/2 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/3 - 1/4 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/1 - 3/2 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 3/3 - 3/4 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง EP 1 - EP 2 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง EP 3 10 ต.ค. 2556 08.30-16.30
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง คณิตฯ ป. 6 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/5 8 ต.ค. 2556 13.00-16.30
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 5/1 - 5/2 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 5/3 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง คณิตฯ ป. 6 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/5 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
19 718 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ป.1-ป.6
-
20 719 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 723 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
2 724 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
3 725 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
4 726 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
5 727 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
6 728 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
7 729 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
8 730 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง สมุดมีชีวิต 9 ต.ค. 2556 08.30-16.30
9 731 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
10 732 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารปฐมวัย ห้อง อ. 2/4 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารปฐมวัย ห้อง อ. 2/1-อ. 2/2 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ อาคารปฐมวัย ห้อง อ. 1/1-อ. 1/2 9 ต.ค. 2556 08.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 088 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
7 089 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
9 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
10 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
11 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
12 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
14 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
15 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง สมุด 11 ต.ค. 2556 08.30-16.30
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 4/1 - 2 11 ต.ค. 2556 08.30-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 112 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 120 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 114 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 116 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
6 110 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/3 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
7 121 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
8 115 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
9 117 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มึความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
10 111 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
11 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
12 113 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 136 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 1/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 1/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 1/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
5 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 1/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 157 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อเนกประสงค์ 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 139 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อเนกประสงค์ 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 151 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อเนกประสงค์ 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 138 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อเนกประสงค์ 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 140 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อเนกประสงค์ 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
6 137 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อเนกประสงค์ 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 2/2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
11 253 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความนักเรียนที่มีความทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
12 254 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
13 255 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
14 256 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
15 257 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
16 258 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
17 266 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
18 267 การประกวดรำไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
19 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
20 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
21 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
22 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
23 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลอำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2556 08.30-12.00
24 285 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
25 286 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
26 281 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
27 282 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
28 283 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
29 284 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
30 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
31 288 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
32 291 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
33 292 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 สพป.อำนาจเจริญ ห้อง หอประชุม 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 161 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/1-2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
2 158 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/1-2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
3 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/1-2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
4 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/1-2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
5 159 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/1-2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
6 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/3-4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
7 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/3-4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
8 163 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/3-4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
9 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/3-4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
10 176 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
11 172 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
12 178 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
13 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
14 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
15 173 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
16 179 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
17 186 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
18 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
19 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
20 180 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
21 183 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ลานอนุบาล 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
22 196 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 1/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
23 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 1/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
24 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 1/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
25 192 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง อนุบาล 1/1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
26 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
27 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
28 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
29 204 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
30 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 1 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
31 220 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง Com 2 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
32 227 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/5-6 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
33 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/5-6 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
34 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/5-6 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
35 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/5-6 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
36 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 1/5-6 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
37 230 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 4/3-4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
38 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 4/3-4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
39 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 4/3-4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
40 229 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 4/3-4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00
41 232 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเมืองอำนาจเจริญ ห้อง ป. 4/3-4 11 ต.ค. 2556 08.30-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สุปราณี แป้นนอก และธนพร วรวงศ์ Tel.087-2459188,087-9188373 Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]