หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 63 ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 20 กลุ่ม 1
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 20
ระหว่าง วันที่ 8 - 10 ตุลาคม 2556

[ ทั้งหมด   7 ต.ค. 2556   8 ต.ค. 2556   9 ต.ค. 2556   10 ต.ค. 2556   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1209 8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-10.30
2 273 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1209 9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-10.30
3 274 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1208 8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2
09.00-10.30
4 275 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคารเสาวภาผ่องศรี ชั้น 2 ห้อง สมุดโรงเรียนสตรีราชินูทิศ 9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 2 - 2
09.00-10.30
5 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 1101 8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3
09.00-12.00
6 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 1101 9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 3 - 3
09.00-12.00
7 278 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1215 8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4
09.00-12.00
8 279 การแข่งขันการกล่าวสุนทรพจน์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1215 9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 4 - 4
09.00-12.00
9 280 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1211 8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5

8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5
09.00-10.00
10 281 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรองอินทรวิเชียรฉันท์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1211 9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5

9 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 5 - 5
09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 623,624,625 8 ต.ค. 2556 09.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 623,624,625 9 ต.ค. 2556 09.00
3 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล โรงฝึกงานและโรงฝึกงานเขียนแบบ ห้อง โรงฝึกงานและโรงฝึกงานเขียนแบบ 8 ต.ค. 2556 09.00
4 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล โรงฝึกงานและโรงฝึกงานเขียนแบบ ห้อง โรงฝึกงานและโรงฝึกงานเขียนแบบ 9 ต.ค. 2556 09.00
5 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล โรงฝึกงานและโรงฝึกงานเขียนแบบ ห้อง โรงฝึกงานและโรงฝึกงานเขียนแบบ 8 ต.ค. 2556 09.00
6 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล โรงฝึกงานและโรงฝึกงานเขียนแบบ ห้อง โรงฝึกงานและโรงฝึกงานเขียนแบบ 9 ต.ค. 2556 09.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง com1 7 ต.ค. 2556 09.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง com2 7 ต.ค. 2556 09.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล ห้องประชุม 100 ปี อาคาร 7 ห้อง ห้องประชุม 100 ปี อาคาร 7 8 ต.ค. 2556 09.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล ห้องประชุม 100 ปี อาคาร 7 ห้อง ห้องประชุม 100 ปี อาคาร 7 9 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล อาคาร 5 , อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล อาคารอเนกประสงค์,อาคาร 5 9 ต.ค. 2556 09.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล ลานหน้าอาคาร 5 8 ต.ค. 2556 09.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล ลานหน้าอาคาร 5 9 ต.ค. 2556 09.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล ถนนหน้าอาคาร 5 8 ต.ค. 2556 09.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล ถนนหน้าอาคาร 5 9 ต.ค. 2556 09.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล โรงอาหาร 8 ต.ค. 2556 09.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล โรงอาหาร 9 ต.ค. 2556 09.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล ถนนหน้าอาคาร 5 8 ต.ค. 2556 09.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล ถนนหน้าอาคาร 5 9 ต.ค. 2556 09.00
11 325 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล อาคาร100ปี 10 ต.ค. 2556 09.00
12 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล อาคาร100ปี 10 ต.ค. 2556 09.00
13 327 การแข่งขันเครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล อาคาร100ปี 10 ต.ค. 2556 09.00
14 328 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทความคิดสร้างสรรค์ (Fantasy Flying) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิทยานุกูล อาคาร100ปี 10 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 327 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 213 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 217 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 (ห้องโสตทัศนศึกษา) 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
6 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคารอเนคประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
7 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา หอประชุม100 ปี 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
8 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 313 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
9 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 317 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
10 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
11 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป
12 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 238 9 ต.ค. 2556 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 031 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา ห้องฝึกยิมนาสติ (โรงจอดรถ) 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
2 033 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ใหม่ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
3 034 การประกวดโครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคารอเนกประสงค์ใหม่ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
4 035 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 416 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
5 036 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพิชัยรักษ์พิทยา อาคาร 4 ห้อง 416 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 203 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 044 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 203 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 207 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 207 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 205 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 205 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 206 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 206 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 208 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 204 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 204 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคารศิลป์ ห้อง ลานมะขาม 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร อาคารศิลป์ ห้อง ลานมะขาม 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
14 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
15 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
16 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
17 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
18 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
19 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
20 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
21 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
22 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
23 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
24 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
25 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
26 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
27 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
28 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
29 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
30 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
31 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
32 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
33 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
34 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
35 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
36 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
37 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
38 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 14.00 เป็นต้นไป
39 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 14.00 เป็นต้นไป
40 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 09.30 เป็นต้นไป
41 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 09.30 เป็นต้นไป
42 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 09.30 เป็นต้นไป
43 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 09.30 เป็นต้นไป
44 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
45 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
46 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
47 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
48 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
49 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
50 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
51 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
52 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
53 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
54 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
55 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
56 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 11.00-12.00
57 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 9 ต.ค. 2556 11.00-12.00
58 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
59 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
60 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
61 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
62 264 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
63 265 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
64 266 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
65 267 การแข่งขันการแสดงนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
66 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป
67 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หอประชุม ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2556 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง โรงจอดรถ 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง โรงจอดรถ 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร โรงฝึกงาน ห้อง ฝ401 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร โรงฝึกงาน ห้อง ฝ401 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง โรงจอดรถ 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง โรงจอดรถ 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง ถนนหลังอาคาร 1 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง ถนนหลังอาคาร 1 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง โรงจอดรถ 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง โรงจอดรถ 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง ถนนหลังอาคาร 1 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง ถนนหลังอาคาร 1 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
13 623 การแข่งขันการทำแกงมัสมั่น ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร โรงฝึกงาน ห้อง ฝ201 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันการทำกระทงทอง ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร โรงฝึกงาน ห้อง ฝ201 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง ถนนหลังอาคาร 1 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง ถนนหลังอาคาร 1 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง โรงจอดรถ 8 ต.ค. 2556 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนประจักษ์ศิลปาคาร หลังอาคาร 1 ห้อง โรงจอดรถ 9 ต.ค. 2556 09.00-12.00
19 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 ต.ค. 2556 9.00-14.00
20 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 ต.ค. 2556 9.00-12.00
21 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 9 ต.ค. 2556 9.00-12.00
22 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 8 ต.ค. 2556 9.00-14.00
23 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 9 ต.ค. 2556 9.00-14.00
24 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 8 ต.ค. 2556 9.00-12.00
25 089 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 8 ต.ค. 2556 9.00-12.00
26 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 8 ต.ค. 2556 9.00-12.00
27 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 9 ต.ค. 2556 9.00-12.00
28 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 9 ต.ค. 2556 9.00-12.00
29 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 9 ต.ค. 2556 9.00-12.00
30 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4301 8 ต.ค. 2556 9.00-12.00
31 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4301 9 ต.ค. 2556 9.00-12.00
32 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 9 ต.ค. 2556 9.00-14.00
33 142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3
-
34 143 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6
-
35 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3
-
36 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6
-
37 169 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2202 8 ต.ค. 2556
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
2 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2202 9 ต.ค. 2556 09.00
3 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2306 8 ต.ค. 2556 09.00
4 315 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 2306 9 ต.ค. 2556 09.00
5 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2206 8 ต.ค. 2556 09.00
6 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2206 9 ต.ค. 2556 09.00
7 318 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 2301 8 ต.ค. 2556 09.00
8 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 2301 9 ต.ค. 2556 09.00
9 321 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 2106 8 ต.ค. 2556 09.00
10 322 การแข่งขันละครสั้นชวนหัว (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 2106 9 ต.ค. 2556 09.00
11 320 การแข่งขันการพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 2103 9 ต.ค. 2556 09.00
12 323 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 2101 8 ต.ค. 2556 09.00
13 324 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 2101 9 ต.ค. 2556 09.300
14 329 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
15 601 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 2104 9 ต.ค. 2556 09.00
16 632 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ (5108) 8 ต.ค. 2556 09.00
17 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีราชินูทิศ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตฯ (5108) 9 ต.ค. 2556 09.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ สนามฟุตบอล 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ สนามฟุตบอล 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ ห้องคณะกรรมการนักเรียน 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ ห้องคณะกรรมการนักเรียน 9 ต.ค. 2556 13.00 น.เป็นต้นไป
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ ห้องคณะกรรมการนักเรียน 9 ต.ค. 2556 ลำดับต่อจาก ม.1-3
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ ศูนย์วิทยบริการ 8 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ ศูนย์วิทยบริการ 8 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ ศูนย์วิทยบริการ 8 ต.ค. 2556 08.30-12.00
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ ศูนย์วิทยบริการ 8 ต.ค. 2556 13.00 น.เป็นต้นไป
10 330 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง 126 8 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
11 331 การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารอำนวยการ ชั้น 3 ห้อง 136 8 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
12 332 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 2 ห้อง 227 8 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
13 333 การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 2 ห้อง 228 8 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
14 334 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง 122 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
15 335 การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง 122 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
16 336 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
17 337 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารอำนวยการ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
18 630 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.1-ม.3 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ สนามฟุตบอล 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป
19 631 การประกวดมาร์ชชิ่งความดี เพื่อสร้างความดีพื้นฐานสากล 5 ประการ ม.4-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ สนามฟุตบอล 9 ต.ค. 2556 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 636 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 8 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
2 637 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 8 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
3 638 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 8 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
4 639 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.6 ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ อาคารทศวรรษ ชั้น 1 ห้อง ห้องประกันคุณภาพ 8 ต.ค. 2556 13.00 เป็นต้นไป
5 640 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.6 โรงเรียนอุดรพัฒนาการ หอประชุมปีติมหาบารมี 8 ต.ค. 2556 10.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
2 149 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
3 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
4 151 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
5 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
6 616 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
7 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
8 155 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
9 164 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
10 165 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
11 170 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
12 174 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
13 177 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
14 179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
15 182 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
16 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
17 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 215 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
2 216 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
3 218 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
4 219 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
5 221 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
6 222 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
7 226 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
8 227 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
9 229 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
10 230 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
11 231 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
12 232 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
2 130 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
3 131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
4 132 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
5 133 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 248 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
2 251 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
3 254 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
4 255 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
5 256 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
6 257 การแข่งขันการเต้นแอโรบิค ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
2 020 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
3 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
4 022 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
5 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
6 026 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
7 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
8 028 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
9 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
10 030 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
11 037 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
12 038 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
13 041 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
14 042 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
15 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
16 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
17 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
18 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
19 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
20 090 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
21 092 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
22 096 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
23 619 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
24 102 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทออทิสติก ม.1-ม.6 โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
2 145 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
3 146 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
4 147 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
5 617 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
6 162 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
7 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
8 168 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
9 172 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
10 181 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
11 184 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
12 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
13 188 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
14 189 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
15 190 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
16 193 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
17 194 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
18 195 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
19 196 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
20 197 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
21 618 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
22 200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
23 201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
24 204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
25 205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
26 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
27 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
28 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
29 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
30 214 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
31 217 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
32 220 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
33 223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
34 224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
35 225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
36 228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
37 233 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
38 234 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
39 235 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
40 236 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556
41 237 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนราชินูทิศ ๒ 10 ต.ค. 2556

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]